เก็บตก PTT-MSL Night Race R.7

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ทำมาแซวเฮียเล็กครับ สนามนี้ มันส์มากกกก
    สไลด์น้ำกระจายเลย :D

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ส่วนนี่ คือลีลาที่เค้าเรียกว่า อาจารย์ครับ....
    บี กะ เฮียเล็ก คงต้องศึกษากันหน่อย:D

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณครับบบบบ....

4. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    มันสมากเลยสนามนี้เหมาะเจาะสุดๆ
    ไอ้ที่ขี่ลีลาดูดี นั้นเรียกว่าฝีมือฟลุค
    พี่บีกะพี่เล็กเค้าเน้นเฮฮา

5. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    เต็มที่แล้วนั่นอ่ะ ไปท่าไหน ถ้าจะไม่หมุน ต้องยอมตัดหญ้า ฮ่าฮ่า
    ดีนะเนี่ย แบงค์เอารูปตัดหญ้ามา ถ้าเอารูปหมุนติ้วๆ มา อายคนแย่ :) :)

หนุกครับ กลางเดือนนี้เจอกันใหม่นะครับ ทุกท่าน

6. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ก้อว่าฝนไม่ได้ตก แต่มีคนบ่นว่าหนาว!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้