ขอรหัสหรือเบอร์ สีฟ้า SPOON

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vikorn72, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ขอรหัสหรือเบอร์ สีฟ้า SPOON หน่อยครับ จะทำสีรถใหม่
    หรือมีรูป EK สีฟ้า ก็ดีนะครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมเคยเห็นคนนึง ขับ JAZZ แล้วทำเป็นสปูนนะครับ
    เหลืองฟ้าเลย ผมถามว่าฟ้าโทนไหนเนี่ยเค้า

บอกว่า ฟ้า TAXI เลยครับ

3. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ฟ้า TAXI หรือ ครับ ขอบคุณคับ
    ต้องลองดูแล้ว

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมนะครับ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอชมครับท่าน

6. ลองดูในกระทู้ภาพงานมีตติ้งครั้งล่าสุดได้เลยครับ มีอยู่คันนึง
    ส่วนเบอร์สีของ Spoon แท้ ๆ เค้าไม่มีการระบุมาหรอกครับ
    เค้าคิดเอง ผสมสีเอง แล้วก็ใช้เองเฉพาะใน Shop ของเค้า
    ถ้าอยากได้ของแท้ ตรงเป๊ะ ๆ ต้องส่งรถเข้าตู้คอนเทนเนอร์
    ไปให้ Spoon เค้าพ่นให้แหล่ะครับ

7. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    เหลืองสปูนสีออกประมาณไหนครับใครมีรูปบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้