ขออนุญาติท่านปลาทานชักชวนพี่น้อง HLc ร่วม..... ดื่มด่ำ บรรยากาศ นครปฐม หน่อยนะคร๊าบ..บบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ไม่มีไรมากคับแค่อยากเจอหน้าพี่ พี่ น้อง น้อง..... แถว แถว บ้านซักหน่อย ใครว่างก้อเชิญลงชื่อเลยนะคร๊าบ..บบ

สถานที่จะเป็นตลาดดอนหวายนะคับ....ทุกท่าน...วันเสาร์ที่3เดือนตุลาคับ.เวลา 18.30 เป็นต้นไปคับ....

หากมาไม่ถูกยังไงโทรถาม 184 ได้ 24 ชม. คับ.......

081-123-9336 อาทคับ....

089-045-3785 พี่ทีคับ....

085-296-3953 หมูไร่ขิงคับ....

หากใครอยู่ฝั่งธนฯ นครปฐมก็ขอเชิญมาหน่อยนะครับเจ้านาย......รู้จักกันไว้ก่อนมิตติ้งหญ๋ษย.....:D:D:D:D

2. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ไปด้วยคนได้ปะคับ

3. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    น่าไปนะครับ แต่ถ้าไปก็คงดึกหน่อยอะครับต้องปิดร้านก่อนวันเสาร์รถมาก แต่จะไปให้ได้เลยครับ

4. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ไม่รู้ว่าจะใปใว้ใหมออกเวลพอดี แต่ก็จะไปให้ใด้ครับ

5. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    อยากไปด้วยจัง แต่ติดงานอีกแล้วคับยังก็เพื่อด้วยนะคับ

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะน้อง ติดมิตติ้งคลับJZน่ะนัดไว้ล่วงหน้าแล้ว ถ้าไม่มีใครไปคลับJZจะตามไปนะ เดี๋ยวถามเพื่อนๆฝั่งนี้ก่อน ว่ามีใครไปรึป่าว

7. เค้านัดคุนด้วยหรอ

8. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    ไปแล้วเอารูปมาฝากหน่อยนะคับ ผมอยู่ไกลเกินคงไม่ไหว

9. mo vigo

mo vigo New Member Member

49
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อาท เค้าไปหาเมียน้อย เลยหาแนวร่วมไปด้วยใช่มั้ย... อู๊ยยยย !!

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เดียวถามเมียดูก่อนนะอาท..........

12. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    วันอาทิตย์เจอรถพี่อาทแถวบึงฉวากอ่ะครับไปกะเทนกุป่ะครับ ซุปปร้าสวยมาก

13. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มากันเยอะๆนะครับ แล้วผมจะคอยนะครับ

14. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    อ้าววันเสานี้แล้วนิเตรียมตัวไม่ทันเลย อิอิ

15. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ไปซะเย็นเลยหรอ ไอ้เราก็นึกว่าตั้งแต่เช้าอ่ะ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอ้า ลงชื่อกันหน่อยคับ
    สมาชิกฝั่งธนมาเจอกันหน่อยนะคับ
    ส่วนผมคงจะนั่งรอดูรูปอยู่ที่บ้านอ่ะคับ

17. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถ้ามาไหวก้อเชิญนะคับ......หากเหนื่อยล้า ก้อต้องมา....คริ คริ

ตามมาเลยนะคับนัท.... เจอที่เทพนคร ยังไม่ได้คุยกันเลย......

พี่ก้อบอกเค้าว่ามาหาอาทซิคับ........ เค้าได้เลิกมิตติ้งกัน...555++

ยินดีคับ.....

เอาตัวเองมาพูดอีกและ...... เด๋วผมงานเข้าจะทำไงพี่ป้อม......

เมียพี่ใจดีอยู่แล้วคับ..... ซื้อล้อหั้ยด้วย ว่าแต่ถามคนไหนหล่ะคับ...พี่โจ

ช่ายแล้วคับ....... คันนั้นชิฟไลท์ ตัดดังเพี้ย....... หน้าแดงเลย

แกแหละตัวดีเลย......เจ้าเต้.....

18. ถ้ารถเสร็จ ปายด้วย

19. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    วันอาทิตนี้ งานหยุดพอดี

ไม่เช้าไม่กลับ ใครกลับก่อน .......

:D:D:D:D

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร จะ อาศัยเขาไปเหมือนกันนะครับ

ว่าแต่อาจจะไปมืดหน่อย เซ่งเลย ไม่รู้จะไปกินทัน น้อง 1 หรือเปล่า

21. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  22. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไร่ขิงหนาวมาก

23. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ถ้าไปบ้านศาลายาอาจจะแวะเข้าไปนะอาท

24. ตอนนี้เหลือเเค่2ล้ออ่ะอาท ทามไงดี..........

25. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    อดไปอีกแย้วติดเรียนจบพฤจิกาจบแล้วค่อยว่ากันคับ

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอดูก่อนนะว่า ตังในเป๋าพอค่าน้ำมันป่าว

ถ้าไม่งั้นจะหารถอา..ไป

อิอิ...อิ

27. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ที่นี่ HLc ครับ

แล้วคุนล่ะเค้านัดด้วยหรอ

บอกไปเลยว่าถ้าไม่มาเด๋วออกค่ายางเองเลยนะ ไม่กล้าขัดหรอก :D:D:D

แหมเล่นซะแถวบ้านเลยนะ แหมๆๆๆๆๆ

อย่าให้เจอนะครับ ปล่อยลมยางให้แบนเลย ชิชะ

มืดตลอดอ่ะ ปิดเทอมแล้วมาไวๆหน่อยดี้

มาฝั่งนี้ก้อเจอน้อง เอ อ่ะดิ

ถ้าไล่ออกจะหนาวกว่านี้ :D:D:D

ตลอดแหละขาเนี้ย ผ่านมาก้อมารับด้วยนะ

28. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    :eek::eek::eek:

วันเสาร์ นี้แล้วนี่ค้าบ คุณพี่อาร์ท
    ผมอยู่ที่กาญจนบุรี ยังไม่กลับเลยอ่า
    อด ..... อด ......... เซงงงงงงงงง

:cry::cry::cry::cry:​

29. ดูก่อนนะ

ตลาดน้ำดอนหวาย ตลาดวายประมาณกี่โมงครับ (ถามจริงนะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้