ไม่ใส่อินเตอร์จะได้มั้ย แล้วถ้าใส่ ใส่ในห้องเครื่องไหวป่าว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pombo, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    เครื่องผม 2 L เดิมๆ ตอนนี้ อยากวิ่งแบบประหยัด เลยไปเอา เทอร์โบ แอนนิเสริ์ด t 04
    เวสเกต แยก เขาหล่อ และก็จุกจิก ของเทอร์โบ แต่ยังไม่ได้ใส่
    อยากรู้ว่าไม่ใส่อินเตอร์จะไหวมั้ย
    แล้วถ้าใส่แบบในห้องเครื่อง ลูกเล็กๆ จะได้อ่ะป่าว.

อยากบูสแค่ 20 ปอนด์

ได้ฝาปั้ม เทอร์โบมาแล้ว
    ขอบคุณพวกพี่ๆ ทั้งหลายครับ.........งั้นเดียวใส่ บูสแค่ 10 บอนด์ดีก่าครับ นึกว่า 20 จะน้อย ที่ไหนได้ เยอะ นี่หว่า..............สรุปว่าผมเอารถไปใส่แล้วครับเสร็จวันจันทร์ แบบไม่มีอินเตอร์นะครับ.......อิอิ กลัวทางบ้านบ่นว่าอะไรยื่นออกมา.........ขอบคุณทุกท่านนะครับ.........ถ้าไม่ดีคงต้องใส่อินเตอร์ ตามที่พวกพี่ๆ กล่าวไว้ล่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  2. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    ผมก็ไม่ใส่อินเตอร์ครับ 2Lเซ็ตโบ
    ยิงสดเลย วิ่งดีด้วย ไม่น่าจะมีปันหา
    แต่20ปอนนี่ ใจถึงนะครับ กลัวฝากะจาย
    ของผมหมอนันบอก10ปอนพองับ...อิอิ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ใส่ดีกว่าครับ ไอดีที่เข้าเครื่องไม่ร้อนม้าไม่หายด้วย ติดตรงที่รับลมดีๆ เพื่อความแรง เพิ่มอากาส อย่าลืมเพิ่มน้ำมันด้วยนะครับ...

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ใช่ครับ ถ้าบูสขนาดนั้นควรจะใส่อินเตอร์

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ้าบูสสัก 8-10 ไม่ต้องก้อได้คับ
    แต่ถ้าเอาแบบที่พี่ว่า 20 อ่ะ มีดีกว่าคับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใส่แล้ววิ่งดีกว่าไม่ใส่แน่นอนนนนนนน

7. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    อิอิ

ของผมแค่ 10 ยังใส่เลยครับพี่

กลัวไข้สูง

^^

8. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    พี่ครับ เครื่องเซ็ตโบ บูส20ปอน นี่จะไหวหรอคับเนี่ย
    เครื่องเซ็ตนะครับ ไม่ใช่เครื่องโบ สงสารเค้า...อิอิ

9. ตามช่างว่าเลย

10. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เกตแยกด้วย.... ใส่ไปเลยคับ เทพ ๆ

11. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    20 ปอนด์ พี่เสริมปะเก็นฝาอ่ะป่าวหว่าๆๆๆ

^^

12. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    Inter เย็นนนนนนนนนนนน

13. ไม่ใส่เด่วจะกลายเป็นว่า เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายนะคร๊าบ

14. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ใส่ดีกว่าคร้าฟ อันตราย อิอิ เดียวจะเป็น

โบจร้า ฝาล่าก่อน อิอิ

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    15ปอน 2เดือนพัง ฝาลาก่อนนั้นแหล่ะ 2แอล จากประสบการณ์จิงของผมเอง

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เมื่อก่อนเพื่อนผมก็ไมใส่ เครื่อง 2L โบ 04 เวสเกตเเยก ท่อไอดีค้ามฝาไม่ใส่อินเตอร์ ไม่ใส่ก็ได้เเต่ถ้าอัดยาวๆ จะร้อนคับ ใส่อินเตอร์ในเครื่องก็ไดคับ เจาะscoopฝากระโปรงเอา

17. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ข้อมูลดีๆๆ ทั้งนั้นเลยครับ

18. pombo

104
    2
    0
    ขอบคุณ ครับ........ทุกท่านงั้นเดียวลดบูส มาสัก 10 ปอนด์ดีก่า

19. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ใส่ไว้ดีกว่า ผลดีมากมายครับ

20. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  21. pombo

104
    2
    0
    คราบ ขอบคุณคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้