สวัสดีชาว ek

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย สลิล, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สลิล

สลิล New Member Member

6
    0
    0
    อยากได้สติ๊กเกอร์ ek grop แต่ไม่มีเวลาไป meeting ทำงานออกต่างจังหวัดบ่อยทำยังไงดี

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    รอว่าง ๆ ก่อนค่อยมามีตติ้งก็ได้ครับ ไม่ต้องรีบ

คลับเรายินดีต้อนรับเสมอครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หวัดดีครับ

4. แหม...ถามได้จังหวะพอดีเลย

5. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    กระทู้แรก เลยนะ สงสัยไม่เคยโพสเลยสิครับ !!!!
    ----------------------------------------------------
    แต่ผมว่าการแจกสติกเกอร์ให้คนที่อยู่ไกลๆ ก็เป็นการดีนะครับ
    (สำหรับคน ที่เข้ามาพูดคุยใน บอร์ดบ่อยๆ จนเป็นที่รู้จัก)
    ถือเป็นการซื้อใจ และ รวมกลุ่ม เพื่อไม่ให้เกิดกลุ่มย่อยๆ ของคนที่ใช้ ek
    แต่น่าจะมารับสติกเกอร์เอง ให้เห็นหน้าตากันบ้าง ไม่ควรส่งไปรษณีย์ให้
    แต่คนที่รู้จักกันอยู่แล้วผมว่าน่าจะส่งให้กันได้นะ

แต่ถ้าแจกให้ง่าย เกินไป สติกเกอร์ มันก็จะไม่มีค่าอะไรเลย
    -----------------------------------------------------------------------------
    ปล.นี่คือความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวัสดีครับ

7. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ผมก็เป็นสมาชิกมานานแล้ว แต่ก็ไม่เคยจะได้ไปมิทติ้งเลย
    ก็เลยไม่มีสติกเกอร์ แต่สำหรับผม ผมว่าเข้ามาคุยในนี้ แลกเปลี่ยนความรู้กันในนี้ ก็รู้สึกดีแล้วครับ

8. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    เหอๆ :D

9. p_ek

p_ek New Member Member

90
    9
    0
    ภาระกิจไม่เหมือนกันนะครับ เวลาว่างก็ไม่ตรงกันอีก
    แต่ที่ตรงกันก็คือใจ รักEk เหมือนกัน

10. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    อืม น่าคิด

11. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    ครับได้สอบถามข้อมูลความรู้ EK ก้อถือเป็นส่วนหนึ่งเเล้วครับ
    (ผมยังไม่ได้ไปเลย อยากได้เหมือนกัน อิอิ)

12. LEV_TYPE R

LEV_TYPE R New Member Member

57
    0
    0
    เข้ามาหาความรู้เหมือนกันครับ ถามอะไรตอบได้หมด นี้แหละ ที่นี้มีไงครับ EK GROUP

13. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

แค่สติ๊กเกอร์ไม่ใช่คำตอบสำหรับมิตรภาพครับ

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    อีกรอบครับ

15. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    อยากไปมีตติ้งเหมือนก่านค่ะ
    แต่ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่ อยากไปเห็นหน้าพี่ๆ เพื่อนๆทุกคน
    ถึงแม้ไม่ได้ไปมีตติ้งแต่ รู้สึกดีทุกครั้ง ที่เข้ามาในบอร์ดนี้ค่ะ
    พี่ๆทุกคนใจดี ให้ความรู้เสมอ

Ek LOVER:D

16. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ดีคร๊าบบบบบบบบบบบบ

17. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    เช่นกันผมก็เป็นคนหนึ่งครับ แต่สักวันต้องไปให้ได้ครับ

18. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    มาแว่ววววววววววววววววววววววววววคร๊าบบบบบบบบบบ

19. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ตามนั้นครับ

ไปมั่งไม่ได้ไปมั่ง สติ๊กเกอร์ไม่ใช่ประเด็น อยู่ที่มิตรภาพแล้วก็น้ำใจงามๆของสมาชิกมากกว่า

20. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

21. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ผมเองก็เคยไปแค่ครั้งเดียวเองครับ เพราะไม่มีเวลาเหมือนกัน
    แต่ยังไง ก็จะพยายามไป ให้ได้ถ้ามีโอกาสครับ เพราะผมคิดว่า
    ที่ ทาง ผู้ดูแล เค้าอยากให้ไปเพราะว่า อยากทำความรู้จัดกับเรามาก
    กว่า ที่จะให้มาเพื่อ ให้ได้สติ๊กเกอร์ คลับครับ

22. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    มาอีกรอบครับ

23. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    อยากไป meeting เหมือนกันครับ อยากไปกินเหล้าด้วย แต่เวลาไม่ตรงซักที เศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้