นอกรอบ ตอน "เซงไก่ เซงเป็ด"

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 10 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    มันเป็นอะไรที่ครบทุกอารมณ์ จริงๆ
    Morning at the sea !!

มีความสนุก กับเพื่อนฝูง :D

มีความเศร้า ขนาดเสือร้องไห้ :cry:

มีสาระ ขนาดให้นอนคิดได้เป็นวันๆ :rolleyes:

มีบรรยากาศ สวยงาม แต่ก็มีความเหงาปนอยู่ด้วย :(

มีการตอกย้ำคำว่าเพื่อน ว่ายังไงก็เหมือนเดิม :)

ขอบคุณ ปลาหมึกย่าง, กุ้งเผา, ปลาหมึกทอด, กุ้งทอด ,ทอดมัน, ส้มตำ, ไก่ย่าง, หอยนางรม, ถั่วลิสง

ขอบคุณ โต๊ะ, เก้าอี้, หาดทราย, น้ำทะเล

ขอบคุณ Johnnie Walker ,โซดา,น้ำเปล่า, ช้าง, น้ำแข็ง, แก้วใสๆ

ขอบคุณ ท่านอาท ท่านสุธี ท่านฉัตร ท่านสมิง ท่านโค๊ก แล้วก็ตัวผมเอง

ขอบคุณ ยอดดวงใจของทุกท่าน ที่ไม่ได้ไป แต่ทำให้เราคิดถึงได้สุดๆ รู้สึกเหงาได้สุดๆ

ขอบคุณ คำว่า เพื่อน ที่มีความหมายมากมาย

ขอบคุณ คำว่า รัก ที่มีความหมายไม่น้อยกว่าคำว่าเพื่อนเลย

2. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    :):)
    อย่างที่ประธานได้ว่าไป ขอบคุณทุกอย่างเลย :D:D
    เป็นนอกรอบที่ได้ครบ ทุกอารมย์ จริงๆ เมา เศร้า เหงา รัก สนุก มิตรภาพ และเสียตังค์ 555

ขอบคุณทุกท่าน ^ ^
    " ยันหว่าง 555"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2009
  3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ยังขาดอีกอย่าง ขอบคุณ ตาลุง ยำ(หัวขะเม็ด)

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยำนั้นคงสุดยอดแล้วช่ายม่า
    สมิง อิๆๆ

---------- Post added at 19:22:53 ---------- Previous post was at 19:22:32 ----------

ยำนั้นคงสุดยอดแล้วช่ายม่า
    สมิง อิๆๆ

tana_art ถูกใจสิ่งนี้
  5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่ทราบเรื่องครับมันเกิดขึ้นที่ไหนยังงัยครับ

6. Nat_mo

781
    15
    18
    เรื่องมันยาวมากคับผม ไม่เช่นนั้นคงไม่เกิดความรู้สึกมากมายป่านฉะนี้

7. ขอขอบคุณทุกคนเลยที่ไปด้วยกันวันนั้น ขอบคุณทุกอย่างเลยเหมือนท่านประธานว่ามา แต่ว่า ทำไมต้องลงรูปผมอย่างงั้นอ่ะ สงสารกันบ้างมั๊ยเนี่ย ไหนบอกว่าเพื่อน มีความหมายมากมายไง แล้วไมทำกะผมอย่างงี้อ่ะ โห่ รูปดีๆ มีไม่ลงเนอะ ถ้าผมไม่สะอึกนะ ไม่ได้เห็นผมหลับหรอก อยากจะบอก อิอิ วันนั้น คิดถึง ยอดดวงใจจิงๆ อย่างที่ประธานบอกอ่ะ ฮือๆ เศร้า
    ปล. ชอบจริงๆ Morning at the sea. ยันหว่างงงงง..... งุงิ
    ปล. เพื่อนๆ ที่สามารถ แก้ไข หรือลบกะทู้ได้ ถ้ายังรักผมอยู่ช่วย ลบรูปออกหน่อยได้มั๊ย ไอ้ตัวผมอ่ะ ไม่อายพวกท่านหรอก เห็นกันมาขนาดไหนแล้ว แต่ MiNoRi อ่ะ ไม่ได้มีแต่พวกเรา มีรุ่นน้อง ไหนจะรุ่นพี่ที่ไม่ได้เรียนพระจอม หรือจบไปแล้วอีก แล้วไหนจะพวกบุคคลทั่วไปเข้ามาเห็นอีก ลองคิดดูดิ่ ว่ามันทุเรศแค่ไหน แล้วรุ่นน้องเจอผมจะยัง ไหว้ผมอยู่มั๊ย ฮือๆๆ คิดแล้ว ปวด Head เลย เอาง่ายๆเลยนะ คือ กูอายมาก เอารูปดีๆได้ป่ะครับ..... ท่านอาท จะหักกะผมซะแล้ว อิอิ ว่าแต่ถ่ายตอนไหนวะ ไม่รู้เรื่องเลย รอบหน้าไม่สะอึกแระ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ผมไม่ได้ถ่ายนะท่าน ประธานถ่ายครับ 555
    ส่วนถ่ายตอนไหนรูปมันฟ้องอยู่แล้ว ถ่ายตอนหลับไงท่าน

เอาน่าท่าน "เพื่อน ยังไงก็เหมือนเดิม"

ไว้รอประธานมาลบนะท่าน ผมทำไม่เป็นด้วยสิ อิอิ

9. Nat_mo

781
    15
    18
    กูแก้ให้แล้วนะ เพื่อนฉัตร ไม่ต้องมา งอแง แล้วนะ

10. sMing_Zaa

198
    5
    0
    เพิ่มรูปนิดหน่อย ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่คับ

11. sMing_Zaa

198
    5
    0
    ผู้สนับสนุนหลักอย่างเปนทางการ :D

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    แหล่มไปเลย

13. ขอบใจมากประธาน อุตส่าแก้รูปให้ แต่คนเค้าไม่รู้เลยเนอะว่าเป็นกรู มังกรตัวเป้งซะขนาดนั้น เออ ไม่ต้องแก้แระ คิดซะว่า กูเป็น พรีเซ็นเตอร์ ให้ อิอิ กาก จิงๆ
    ปล.เห็นปลาหมึกแล้วน่ากินว่ะ เมื่อไหร่ดีอ่ะ....

14. sMing_Zaa

198
    5
    0
    เมื่อไหร่ดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้