>>Pretty Drift Competition 3-4Oct<<

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Dr.Sushi, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.Sushi

Dr.Sushi New Member Member

1
    0
    0
    น้องๆวันนั้นสวยทุกคนจริงๆ ผมถ่ายรูปมาเองแต่ไม่สวยเท่าไปเจอมาในเวป เลยขออนุญาตเจ้าของรูปที่ผมนำรูปมาเผยแพร่ไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ

เริ่มจาก Overdrive Yokohama HKS ก่อนเลยนะคับ พริตตี้ค่ายนี้ขนกันมาเยอะแยะจิงๆ

ต่อมาด้วยสาวสูงยาวจากค่าย Achilles แต่ละคนสวย สูง หุ่นดีทีเดียวคับ

น้องเหมียว คนนี้Miss SuperClubเชียวนะคับ เห็นเดือนนี้น้องเค้าเพิ่งลงMotor Tracksไปเอง ใครชอบน้องเค้าก็ลองหาซื้อมาดูได้

น้องเนม คงเป็นขวัญใจใครหลายๆคนนะคับ รวมถึงผมด้วย น่ารักจิงๆ

สุดท้าย น้องขนม ที่ ข..นมมม ไม่ธรรมดาจิงๆ จะก้มจะเงยแต่ละที พวกพี่ๆช่างภาพใจหายแว้บเลย

ยกเครดิตให้ : http://studioart.multiply.com/

2. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    ขอบคุงคับสำหรับพริตตี้

3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยงามคับ ชอบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้