ขอประชาสัมพันธ์งาน RETRO CAR PARTY ปีที่3 ในงาน Pacific Motor Show ศรีราชา วันที่ 8ตุลานี้ครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย garage_HKD, 26 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. garage_HKD

garage_HKD New Member Member

115
    8
    0
    ขอประชาสัมพันธ์งาน RETRO CAR PARTY ปีที่3 ในงาน Pacific Motor Show ศรีราชา วันที่ 8ตุลานี้ครับ

รูปแบบงานเป็นงานง่ายๆคุยกันสบายๆเรื่องรถที่เรารัก
    ตอน แรกงานจะมีวันเสาร์ อาทิตย์ แต่เดือนนี้วันมันชนกับงานแข่งหลายรายการอ่ะครับ ก็เลยไม่ค่อยว่าง ก็เลยมาลงตัวที่วันพฤหัสที่ 8 ตุลานี้ครับ เวลา 12.00 น.เป็นต้นไปอ่ะครับ เข้าใจว่าเป็นวันทำงานกัน แต่วันเสาร์อาทิตย์งานแข่งรถมันเยอะเลยทำให้พวกๆไม่ว่างมาช่วยงานอ่ะครับ :cry:

ถือว่ามาคุยกันก่อนงาน Bangsean Speed Festival
    ล่ะกันนะครับ ยังไงถ้ามาได้แน่ๆ ก้อลงชื่อไว้ในนี้ได้เลยนะครับผมจะได้จัดที่ทางให้ครัาบบบบบบบ
    ลืมบอกอ่ะครับว่างานวันที่ 7 มีแข่งจิมคาน่ากับดริฟโชว์ ด้วยนะครับ
    ปล.งานนี้เอาของที่ไม่ใช้ไปขายได้นะครับ

รูปงานปีที่แล้วครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=559162
    :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2009
  2. garage_HKD

115
    8
    0
    มาสนุกๆกันน่ะครับ

3. ขอบคุณนะคร้าบ...

4. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว:)

เสียดายวันนั้นทำงาน:(

น้องๆคนไหนว่างไปแล้วถ่ายรูปมาให้ชมกันบ้างนะ:D

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    มีแววว่าจะต้องไป งะคร๊าบดูก่อน
    แต่ไม่ได้เอารถ ตัวเองไป เพราะไปกะแกงค์ ดริ๊ฟ
    เหมือนปีที่แล้ว..........อาจจะนะครับ

6. garage_HKD

115
    8
    0
    ข่าวล่าสุดครับ!!! ในงานวันที่8 จะมีการรวมตัวของ AE86 และรถรุ่นอื่นๆเพื่อจะถ่ายลงหนังสือXO AUTOSPORT รวมเล่มRetro Car 2ครับ
    ใครทีมีAE86 และ retro car ขอเรียนเชิญน่ะครับ หรือจะโทรมาคุยกันก่อนก็ได้นะครับ 080-5625456

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้