พี่ๆครับรบกวนหน่อยครับเรื่องไฟครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย pickky, 8 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pickky

pickky New Member Member

72
    0
    0
    :Dคือซื้อหลอดไฟมาเปลี่ยนเองครับ แต่ว่ามันสว่างไม่เท่ากันครับเป็นเพราะอะไรครัยหรือว่า กราว์หลวมครับ

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ดูด้วยว่า Watt เท่ากันรึป่าว บางทีหลอดหน้าตาเหมือนกัน Watt ไม่เท่ากันครับ:)

3. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ตามคุณดิวเลยคับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ต้องซื้อเป็นคู่ครับ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เช็ควัตต์แล้วก็ลองใส่สลับข้างดูด้วยครับ สว่างเท่ากันรึเปล่า...:rolleyes:

6. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ถ้าต้อการให้ไฟสว่างกว่าเดิมควรทำไงครับ

7. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    สายดินขาดหรือป่าวครับ (ขั่วลบ -)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้