ต้องการความช่วยเหลือเรื่องฝาครอบหัวนกกระจอกครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 12 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คือฝาครอบหัวนกกระจอก( พลาสติกบางๆที่ครอบอยู่ข้างในจานจ่าย )อ่ะครับของผมมันแตกอะครับ ไปสั่งที่ ศูนย์เค้าไม่ได้แยกขายอ่ะครับเค้าขายยกชุด หมื่นกว่าบาทไปดูที่เชียงกง เค้าก็ไม่มีอ่ะครับเค้าบอกว่ามียกชุดเหมือนกัน เลยอยากรบกวนพี่ๆในบอร์ดใครพอมีอะไหล่ขายผมช่วย PM หรือ เมลล์ มาก็ๆได้ครับจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

เพิ่มเติมครับ เครื่องผม D16y4 นะครับ

[email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2009
  2. mongkol96

mongkol96 New Member Member

8
    1
    0
    ร้าน ยแสงชัยวังหินลองโทรถามดูคับ02-931-6992

3. Nithivat

345
    2
    0
    มือสองทั้งลูกราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ แล้ววิธีดูต้องสังเกตุตรงไหนพิเศษมั่งมั๊ยครับ

4. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    y4 จานจ่าย เป็นแบบ แบน จานบิน ไม่เหมือนชาวบ้านเขา
    เชียงกงหายาก มากๆๆๆๆๆ ต้องหาพวกเครื่องยกลงบ้านเราคับ

5. Nithivat

345
    2
    0
    อ่าาา.....ยังงี้ต้องยกทั้งลูกหรอแล้วราคามันเท่าไหร่อ่ะครับ คือผมอยู่เพชรบุรีเชียงกงมีแต่อะไหล่ของรถดีเซลด้วยงะ:cry:

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะครับ

7. Nithivat

345
    2
    0
    ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้ฝนตกหนักทุกวันกลังน้ำเข้าจัง:sad:

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เข้ามาเก็บความรู้ครับ

9. Nithivat

345
    2
    0
    ยังตามหาอยู่ครับใครมีอะไหล่ช่วยผมทีคร้าบบบบบ T^T

10. Nithivat

345
    2
    0
    ยังตามหาอยู่ครับ ช่วยด้วยยยยย

11. Nithivat

345
    2
    0
    ช่วยด้วยคร้าบบบบ

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอกูรูมาตอบด้วยคนครับ

13. Nithivat

345
    2
    0
    ใครพอมียกลูกขายมั่งครับ PM หรือ MAIL มาก็ได้ครับ ( สงสัยจะไม่มีเฉพาะฝา ) [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้