วันนี้ๆ ผีหรือหงส์ๆง๊าบพี่ๆทุกคนๆๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    วันนี้ วันแดงเดือดสงสัยจาเปนอารายที่มันมากก

ผีจงเจริญ กรุ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    แต่พี่ว่าน่าจะเป็น หงส์ น่ะ เบส ฮิ ฮิ หนุกหนานกันแน่นอน คร้าบบ พี่น้อง Si (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    นกเอี้ยงมาเลี้ยงแมนยูคับ 5555 แซวผีซะหน่อยคับ เจอกันที่แดนเนรามิตร นะคับ

4. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ไปชมที่ไหนกันดี
    ไปทั้งคลับเลย
    ฮาๆๆ

5. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ขอเชียร์ หงษ์แร้วกัน

ปืนของผมจะได้ ทำแต้ม ตาม ผีได้ 55+

เดก ปืนคับ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    จะต้องเป็นเป็ดน้อยอย่างแน่นอน :D:D:D

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เย้ๆ หงส์ชนะแล้วคับ

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เซ็งเป็ด !!

9. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    5555+ คนตั้งกระทู้ หายหวะ อิอิ กรี๊ดดดด รักตอร์เลส วะ

10. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    บอกได้คำเดียวว่า"อ่อน"คับผี555:D

11. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    โหห หงส์ก็ใช่จะเก่งนะครับ อ่อนๆ พอๆ กันอะแหละ
    แต่หลังๆ แบงค์ก็เริ่ม เฉยๆกับ แมนยูแล้ว ตัวที่ชอบๆ แมงล้มหายตายห่าไปหมด

จะเปลี่ยนทีมชอบเร็วๆนี้

---------- Post added at 16:36:59 ---------- Previous post was at 16:36:44 ----------

โหห หงส์ก็ใช่จะเก่งนะครับ อ่อนๆ พอๆ กันอะแหละ
    แต่หลังๆ แบงค์ก็เริ่ม เฉยๆกับ แมนยูแล้ว ตัวที่ชอบๆ แมงล้มหายตายห่าไปหมด

จะเปลี่ยนทีมชอบเร็วๆนี้

12. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ผีสู้ ๆ คับ ผีเราเก่งอยู่แร้ว

หงส์ฟอมไม่ดีแพ้มาตั้ง 4 นัด รวด พวกเราสบายเรยคับ เย้ ๆ

...............................อ้าวผล - -

13. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เปลี่ยนมา รักปืนแบบผมป่าวคับ ไม่มีถ้วยรัยติดมือมา หลายปีแร้วอะ 55

14. bestza

2,475
    13
    0
    เชอะๆๆ ไม่มีปัญหาๆๆ ยังไงน้องก้รักผีเหมือนเดิมๆๆ ถึงฟอมจาตกไปนิดๆ อิอิ

แต่ยังไงก้มะอ่อนเน้อออ อิอิ หงส์ก้วื๊ดไปซะ4ครั้ง เอิ๊กๆ

สงสัยต้องดูที่คายเปนแชมป์อีกล๊ะ โฮ๊ะๆๆ

15. bestza

2,475
    13
    0
    เจ้ย มะได้หายๆๆ ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แค่นั้นๆๆ เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อ่อยให้ๆๆ หุหุหุ

16. GozilA

371
    2
    0
    ^
    ^
    อดีตไม่สำคัญ....ปัจจุบัน.......
    2-0คร๊าบบบบบบบบพี่น้องงงงงงงงงงงงงง55555:D:D

ปล.เด๋วไงว่างๆจะถวายสังกทานไปให้้นะคับเดกผี งิงิ:D::D

17. GozilA

371
    2
    0
    ^
    ^
    อดีตไม่สำคัญ....ปัจจุบัน.......
    2-0คร๊าบบบบบบบบพี่น้องงงงงงงงงงงงงง55555:D:D

ปล.เด๋วไงว่างๆจะถวายสังกทานไปให้้นะคับเดกผี งิงิ:D::D

18. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ไม่ต้องเถียงกานครับ

เชลซี แชมป์ อิ อิ

19. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ห ง ส์ ก็ ช นะ อี ก แ ล้ ว ค ร้า บ พี่ น้ อ ง เ อ้ ย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

20. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ขอดูเตะบ้านผี อีกซักรอบ จะเละ แบบฤดูกาลที่แร้วไมเนี่ย.... *.* ล้อเป้าจังกุ 5555

ไม่เปนไรครับ เมืองทอง ผมได้แชมป์ไปแร้ว ... เกี่ยวกันไหม อิอิ

21. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อ่อยให้ก่อง อิอิ

Joice++Jum

22. bestza

2,475
    13
    0
    เค้าเรียกว่า อ่อยให้ก่องๆๆ เด่วรอบ้านผีๆๆ ต้องจัดเต้มๆๆซักที ฮ่าๆๆๆ

ปล่อยละเลิงๆแบบเดิมมะดั๊ยแร๊วๆๆ

เดกผี เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้