7-8 พ.ย. นี้ใครไปดู formula drift มั่งครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย boy wc, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    พี่ๆน้องๆในคลับมีใครไปกันมั่งครับ จะได้ไปเจอกันอ่ะครับ ถ้าไปวันไหนมาโพสบอกด้วยนะค๊าบบบ:D

เมื่อวันศุกร์แอบไปดูเค้าไปซ้อมกัน สนามเจ๋งมากๆๆๆครับ ทุกอย่างอินเตอร์มากกก ทุกอย่างตามมาตรฐาน
    formula drift จริงๆครับ:cool:

2. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    ที่ไหน เมื่อไหร่ ยังไง คร้าบ ...

3. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เสาร์ที่ 8 กับ อาทิตย์ที่ 9 ครับผม สนาม wonder world park รามอินทรา คับน้องที
    ( ตรงข้ามแฟชั่นไอแลนด์ครับ ) แล้วเจอกันที่สนามนะก๊าบบบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้