ใครมีข้อมูลเครื่อง 4s fe ขับหลัง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย soraphat, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soraphat

soraphat New Member Member

3
    0
    0
    เครื่องมีอาการเดินเบาแล้วดับ จูนก็ไม่หายครับ มีวิธีแก้ไหมครับ

2. ลองล้างลิ้นปีกผีเสื้อดูครับ

3. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ใช้แก๊สหรือน้ำมันครับ อาการที่ว่าเบาแล้วดับอ่ะ

4. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ลองตรวจสอบท่อยางแวคคั่มอากาศดูครับ ว่ามีรั่ว แตก บ้างหรือเปล่า ของผมเป็นท่อยางแวคคั่มอากาศตรงใต้ลิ้นปีกผีเสื้อ มันฉีกขาด อากาศเลยรั่ว ทำให้รอบเดินเบา ดับ

ปล. ของผมเครื่อง 3T EFi น่ะครับ

5. พัฒพงษ์

พัฒพงษ์ New Member Member

39
    1
    0
    รอผู้รู้มาตอบด้วยคนครับ....

6. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    เก็บๆๆความรู้ทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้