sr 20 ยกแล้วดับ ช่วยแนะนำทีคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ZANAHOW, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZANAHOW

ZANAHOW New Member Member

180
    0
    0
    ของผมไม่รู้เป็นอารายคับ ซัดแล้วพอยก มันจะห้อยแล้วเดินเบาไม่ได้คับ จะดับอย่างเดียวเลย แต่ขับธรรมดาไม่เป็นไรคับ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยนะคับ อันตรายมากเลย กลัวจะเบรคไม่ได้คับ รบกวนด้วยนะคับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ใส่โบออฟซิ่งหรือป่าว

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตัวชดเชยรอบเดินเบา

ไม่รู้เป็นแบบผมเปล่านะ ถ้าปิดแอร์ จะไม่ค่อยดับอะแต่บางทีก็ดับเวลาร้อนๆ เวลาซัดนี้เวลาจะดับก็ต้องกระตุ๊กนิดนึงถึงจะไม่ดับอะครับ

ของผมคือ ... ตัวชดเชยรอบเดินเบาเสีย พอเปลี่ยนก็ยังเป็นอีก สุดท้ายคือไวร์ริ่งสายไม่ครบครับไม่ได้ต่อสัญญาณเข้ามาที่ตัวชดเชยรอบเดินเบาครับผม

แล้วก็อีกกรณีตามที่น้องก้องบอกครับ ด้านบน ใช้พวกซูปเปอร์ซาวด์อะครับ เวลาคายมันคายทิ้งหมด อาจจะดับได้ครับ มีเหมือนกัน แต่ผมไม่เป็นอะครับ กรณีนี้

4. ZANAHOW

ZANAHOW New Member Member

180
    0
    0
    ขอบคุณคับงั้นเด๋วผมคงเริ่มไล่จาก ตัวช่วยเดินเบาดูคับ ตอนซัดมาอ่ะคับ ยกแร้วมันจะเดินเบาไม่ได้อยู่พักนึงเลยแระคับ ซักพักก็จะหาย
    เด๋วผมจะลองไล่ดูคับ ยังไงมีอารายเพิ่มเติม แบบพึ่งนึกได้ก็บอกด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้