มีใครใส่ 2 din ใน r11 มั้งคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป r11 จ้า, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากรู้ว่าถ้าเราเลื่อนแอร์ออโต้ไปไว้ข้างล่างได้ป่าวคับ

1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมไม่รู้ว่าอะไรคือ 2 din อะครับ

แต่ผมรู้ว่าถ้าย้ายแอร์มันจะประมาณนี้หรือเปล่าครับ

พอดีผมเคยเห็นรุปรถคันนึง
    สุดยอดมาก แรง เร็ว คนขับหล่อ สาวอลังกาล สาวเยอะ ที่ยิ่งไปกว่านั้นเค้าไม่เคยเครียดไรเลย ชีวิตสุดสบาย !
    :rolleyes:

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ย้ายแอร์ออกไปไกลไปหน่อยนะ

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    มันเป็นแผนครับเพ่ เวลาสาวๆขึ้นรถ เราก้อเอื้อมไปเปิด เป็นข้ออ้างใกล้ชิดแบบไม่น่าเกียด5555555

4. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    สงสัยผมต้องย้ายไปใต้เบาะคนนั่งมั่งแระ เผื่อเป็นข้ออ้างบ้าง อิอิ

5. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    คิดเหมือนกัน แหล่มเยยครับ ฮ่าๆๆๆ

2 din สวยๆ อ่ะ ชอบ

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ความคิดดีแฮะ เด๋วเปลี่ยนใหม่ เอามาไว้ใต้เบาะคนขับ แล้วให้คนนั่งช่วยเปิดแอร์ให้หน่อย อิอิ :D

7. anupong_pa

anupong_pa New Member Member

9
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้