โก คาร์ท ยากมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย pingpong, 11 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เพื่อนๆ ต่างประเทศเค้าชวนไป ตอนไปคุยงาน มีที่ไหนให้เล่นบ้างครับ

2. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    อ่า เอาง่ายๆเลยกที่็ PTT Speedway RCA อ่ะครับ

BRC ไม่แน่ใจว่ายังมีให้เล่นอยู่รึเปล่า...

ไม่งั๊นก็นู่น.น.น...... พัทยาเลยครับ

เล่นยากไม๊ก็ไม่อยากหรอกครับ

พยามให้ล้อมันมี Traction เอาไว้ตลอด

เดี๋ยวก็เร็วเองครับ... =)

3. ถ้าเล่น ไม่ยาก แค่ขึ้นไปนั่งเท้ากดเบรคกดคันเร่งมือจับพวงมาลัยหมุนไปหมุนมาตามถนนก็แค่นั้น ถ้าเอาจริงถึงขั้นแข่งขันเพื่อให้ชนะ ยากแน่ ต้องใช้ทั้งอุปกรณ์ ร่างกาย ฝีมือและความรู้เรื่องรถขั้นสูง เพราะตัวรถไม่มีอุปกรณ์ทุ่นแรงเหมือนรถยนต์แข่งทั่วไป ความเร็วเมื่อเทียบกับขนาดรถและสนามสูงมากเมื่อเทียบกับรถอื่นๆ ครับ

4. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ขอบคุณครับ ไม่ได้แวะเข้ามานานมาก ขอเบอร์ที่ rca หน่อยสิครับ ใกล้ที่ทำงานมั่ก แต่รถติด ฉิบ

ปล. ตามมาสาดกระสุนถึงนี่เลยเหรอน้อง กอล์ฟ เฟี้ยววๆๆ :D

5. ampmy

ampmy New Member Member

59
    1
    0
    ขับบ่อบๆ

6. NaRaWood

NaRaWood Guest

0
    0
    0
    PTT SpeedWay

PTT Speedway
    O2-203-1205
    O2-203-1206
    O2-203-1207

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้