สอบๆๆ ถาม พี่ๆ น้อง ๆ คนเคย เล่น

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย InDyRetro, 22 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    หวาดดีครับ ทุกท่าน ที่เปง รุ่นๆ พี่ ในวงการ retro พอดีผมไปได้ KE11 สองประตูมาครับ อยากสอบถาม เกี่ยวกับ ชุดยางรอบคัน ไม่ทราบ หาได้ไหม แล้วจะชี้เป้าให้ด้วยได้ไหม หรือ มีใครจำหน่ายในเวปนี้ก็รบกวนด้วยครับ
    อีกเรื่อง แหล่ง ทำสี ที่ราคา ไม่หนักมากไป คุณภาพ ใช้ได้ งานออกมาได้ โอเค พอจะแนะนำ น้องใหม่ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ :D

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ยางรอบคันเบิกได้ครับได้แก่ยางกระจกหน้า ยางกระจกหลัง ยางขอบประตูซ้าย-ขวา ยางรองฝาท้าย
    ยกเว้นยางหูช้างหน้ากับยางหูช้างหลังหาเบิกไม่ได้ครับ

ช่วงล่างอัดลูกหมากก็ประหยัดเงินไปได้เยอะครับใช้ได้เป็นปีตัวละ 150 - 250.-

แก้ไขล่าสุด: 25 ตุลาคม 2009
  3. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    :D ขอบคุณครับ แล้วจะ สั่งซื้อนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้