สอบถามเรื่องสายต่อกล้องมองหลังรถยนต์ค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TheAzzy, 23 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TheAzzy

TheAzzy New Member Member

2
    0
    0
    ไปซื้อกล้องมองหลังมา พร้อมให้เค้าติดตั้ง
    กะว่าจะเอามาใช้กับ GPS จีนที่มีอยู่
    แต่ดันลืมดู ว่ากล้องเนี่ยมันเป็นหัว RCA สีเหลือง
    แต่ GPS เป็นรู mini ค่ะ

ก็เลยไปซื้อหัวแปลงมาจากคลองถมอันละ 15 บาท
    มาลงเสียบดู เสียบได้พอดีเด๊ะ
    แต่ปรากฏว่าใช้ไม่ได้ ภาพไม่ออก T_T

ขอคำแนะนำด้วยนะคะว่าทำยังไงดี ต้องใช้อะไรแบบไหน
    ไม่อยากซื้อจออีกอันอะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

2. TheAzzy

TheAzzy New Member Member

2
    0
    0
  3. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    รู gps มันไว้ใช้ต่อเสาอากาศ GPS ม่ะช่ายหรอคับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้