ขอวิธีการต่อสายไฟตัดหมอกหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ken_s, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ken_s

ken_s New Member Member

31
    1
    0
    คือติดตั้งแล้วแต่ยังไม่ได้เดินสายไฟ ไม่อยากเดินสายมาจากแบตเตอร์รี่ อยากใช้ไฟที่บริเวณแผงฟิวส์และ รีเลย์ใต้คอนโซลหน้าขวาแทน ( แล้วที่แผงฟิวส์จุดที่มีไฟ12 v ก็ได้ต่อใช้เป็นตัดหมอกหน้าไปแล้ว) และยังมีช่องว่างเหลืออยู่อีกจะใช้ได้หรือเปล่าครับ

2. ken_s

31
    1
    0
    แผงฟิวส์

ลองวัดไฟดูแล้วที่ตำแหน่งถัดมาไม่มีไฟ ถ้าจะใช้ต้องทำยังไงครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ตำแหน่งถัดไปด้านขวา รู้สึกว่าไฟจะมีตอนบิดกุญแจ On ครับ

4. ken_s

31
    1
    0
    ... 12 VDC...

เจอแล้วครับ พี่โอ ขอบคุณมากเลยครับ
    ว่าแต่เปลี่ยนล้อใหม่ ว่างๆส่งมาให้ดูบ้างครับอยากเห็นจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้