ใครใช่ b20 บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย boonmobile, 24 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    วางเครื่องมาแล้วใช่สปริงเดิมไหวไหมครับ ถ้าไม่ไหวพี่ๆเปลี่ยนเป็นสปริงอะไรกันครับ แล้วก็เบรคเดิมเอาอยุ๋ไหมครับ เปลี่ยนหม้อลมเบรกจะช่วยได้ไหมครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ใช้โช๊คที่มากับเครื่องไง เบรคด้วยนะ วางทั้งทีเอาให้ครบๆครับผม

4. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    วางกับพี่หนุ่มครับ แต่แพล่างหมดเลยต้องใช้ของเดิมๆก่อนครับ

5. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    เป็นอย่างนี้นี่เอง

6. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เอาอยู่ต้องนี้เลย

คาลิปเปอร์ Porsche

ว่าแล้วก็ยังไม่ได้รีวิวให้อ่านกันเลยขอเวลาใช้งานอีกนิด

วิ่งยังไม่ถึงพันโลเลยขอเก็บข้อมูลอีกหน่อย :cool:

7. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    มันจะนิ่มไปครับความคิดผม

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใช้โช๊คและเบรกที่ติดมากับเครื่อง b20 ก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้