การเลือกใช้ผ้าเบรค

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย printPower, 6 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. printPower

printPower New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน

ตอนนี้ถึงเวลาที่จะเปลี่ยนผ้าเบรครถบ้างแล้ว ไม่ทราบว่าใช้แบบไหนคุ้มค่าต่อราคาที่สุดครับผม โดยรถผมเป็น EP71 แต่เปลี่ยนชุดเบรคมาเป็นของ EP82 ทั้งหน้าและหลังเลยครับ

จึงขอรบกวนประสบการณ์ของพี่ๆ ช่วยแนะนำน้องใหม่ทีครับผม

ขอบคุณมากครับ

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ผมก้อใช้71นะครับเปลี่ยนดุม82เหมือนกันแต่ผ้าเบรคยังไม่หมด
    เข้ามาคอยฟังเหมือนกันครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ผมใช้ของผ้าเบครของ ATS ครับสุดยอด

4. printPower

printPower New Member Member

19
    0
    0
    โอ่..พี่ตู่เล่นของ ATS เลยเหรอ T_T :cry:
    อยากได้บ้างจังแต่คงสู้ราคาไม่ไหวอ่ะ...ช่วงนี้ตกถังนรก(เหอๆ)

ปล. เด๋วของพี่ฝากไว้คงไปเอาไม่เกินอาทิตย์หน้าครับพี่ พอดีช่วงนี้ร่อนเร่ไปหลายที่ยังไม่ว่างไปเอาเลยครับ ไม่รู้เค้าไล่ผมออกจากบ้านยังไม่ได้กลับจะสองเดือนแล้ว :cry: เกรงใจพี่มากมายเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้