หาบังโคลนช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย simmax, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    อยากทราบแหล่งที่ซื้อบังโคลนหลังที่เป้นยางครับ ราคาปรมาณเท่าไหร่ มีของเทียมไหมครับ ช่วยตอบหน่อยครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ใส่กะ VAN ได้มั๊ยครับ
    ถ้าได้ก็มาเอาไปใช้ครับมีอยู่ครบชุดครับ
    หน้าหลัง

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตามมาตอบครับ
    เคยให้ตาช้างไป
    ใส่ด้วยกันไม่ได้ครับ แวนกับ กระบะ คนละอย่างกัน ครับ

5. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    ผมชื้อที่ ร้านบางไผ่อะไหล่ยนต์ หน้าโรงบาลปทุมธานี ข้างละ290 บาท ทำสีเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้