แนะนำร้านทำสีล้อแม๊คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kibrain, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
    รบกวนแนะนำร้านทำสีล้อแม๊คหน่อยครับ

คือว่าจะเอาล้อเดิมไปชุบทำเป็นโครเมี่ยม นะคับแล้วก็ซ่อมรอยเบียดฟุตบาทด้วย

ผมอยุ่ชลบุรี แนะนำใกล้ๆชลบุรี หรือ แถวๆบางนา เทพารัก ประมานนี้ครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่แนนำ

2. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
    ไม่มีใครแนะนำเลยหรอเนี่ย

3. kongkame

kongkame New Member Member

3
    0
    0
    ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ

4. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ลองไปดูร้านตรงข้าม ม ศรีประทุมดูอะครับที่นั้นซ่อมสวยครับพี่เค้ามีเครื่องว่อมไม่ได้ใสเนื้อแม็กทิ้งลองดูครับ

5. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ลองไปดูร้านตรงข้าม ม ศรีปทุมดูครับทำดีครับร้านนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้