ช่วยหน่อยครับน้ำเข้าหนังคาไฟเบอร์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย simmax, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    น้ำเข้าหลังคาบริเวณฝาท้ายตรงยางขอบ อยากทราบว่าจะหาที่เปลี่ยนได้ที่ไหนครับ หนังคาเป็นของศรีเทพไทย เคยโทรไปถามแล้วไม่มีขายแล้วครับ

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ลองเข้าร้านประดับยนต์ที่รับติดตั้งหลังคาไฟเบอร์ดูนะครับ

:D :D :D

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใช่แล้วครับ ลองร้าน carryboy ก็ได้ครับ(จริงๆถ้าเจอร้านรับทำหลังคาไฟเบอร์ยี่ห้ออื่นลองเข้าไปคุยดูก็ได้)...:D

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เข้าไปคุยเลยครับ ส่วนมากเค้าอยากได้ตังค์ทั้งนั้นแหละครับ รับรองทำให้หมดแหละขอบอก

5. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เป็นเหมือนผมเลยครับ ยังไม่ได้ทำเหมือนกันเลย

รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับบานพันฝาท้ายของหลังคาผมมันตกอะครับตอนนี้ล๊อคกุญแจไม่ได้เลยครับ เพราะมันไม่เท่ากัน จะไปซ่อมได้ที่ไหนอะครับแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ ผมเคยถามร้านที่เค้าทำกลอนเค้าบอกตั้ง1600แหนะแพงมากมาย

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถอดเอาบานพับเป็นตัวอย่างไปเดินหาดูที่ร้านขายอะไหล่เลยครับ

7. max_ratchaburi

max_ratchaburi New Member Member

10
    3
    0
    ผมทำกลอนประตูมา 1200
    ยากาวหลังคามา 350
    ศูนย์แครี่บอย ราชบุรีครับ

8. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ราคาตามพี่เค้าเลยครับ

9. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ร้านที่รับติดตั้งหลังคาไฟเบอร์ได้ครับ
    ราคาทำกลอน1000ถึง1400แล้วแต่งร้าน ส่วนยากาวอยู่400บวกลบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้