และแล้วก็เสร็จมัน...Jz...

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย elek, 29 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    โดน...Jz...เข้าครอบงำจนได้...ครับ

ซื้อมาแล้วยังไม่มีเวลาไปวางเลยครับ..

ตอนนี้ราคาลงมาพอกำลัง..เลยซื้อเก็บไว้ก่อน

2. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    แน่นอนเลยคับ

อยากได้เหมือนกัน

ตัวนี้จัดมาเท่าไรอะคับ

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยังไม่หมด เทศกาล เจ อีก หรอ คร้าฟ....อิอิ ^^(ล้อเล่งๆน่ะพี่)

ของแรงอีกแล้ว

4. แจ๋วเลยครับ

5. มาอีกแว้วว่าที่ เทพ อิอิอิอิ

6. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    นอกใจดีเซลอีกราย........

8. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    สุด สุดไปเลยครับ ราคาเท่าไรแล้วอะครับ เจตัวนี้ครับ

9. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    แจ่มไปอีกแล้วคับ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เห้อ
    สมาชิกควันดำ หดหายไปอีกราย แระ

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปโดนมาเท่าไรหรือครับ

รู้สึกจะเป็นแคล้งหน้าอะเปล่า

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รีบจับยัดลงไปเลยครับ

เดี๋ยวบูด............อิอิ

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จัดไปงามๆครับ วางเลยครับ อย่าไปรอ ..

15. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    สมาชิกใหม่เจโบ มาอีกแว้วววววว

16. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    แหล่มเลย

17. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    ปลั๊กหนา หรือ ปลั๊กบางครับ เครื่องปีไรครับ ได้อุปกรณ์อะไรมาบ้างครับ จ่ายค่าตัวไปเท่าไหร่ครับ
    เครื่องสวยดีครับ แต่สงสัยจะต้องสับแคร้งอีกรึป่าวเวลาเอาลงบอดี้
    เคยเห็นช่างบอกใช้แคร้งหลังจะวางง่ายกว่า
    ขอถามพี่ๆที่ใช้ไมตี้ อยากรู้ว่าใช้แคร้งไหนจึงเหมาะครับ เพื่อเป็นความรู้ด้วยครับ
    วันหลังต้องอับสเต็ปกันบ้างแว้วเด๋วไล่เค้าไม่ทัน

18. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ในที่สุดควันดำก็หายไปอีกหนึ่ง ฮือๆๆๆๆๆๆๆ

19. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    Hilux jz อีกแระ

20. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    หันไปกิน ชีวจิต อีกละ ควันดงควันดำไม่เหลือแล้ว เหลือแต่ ความเเรงง 555^^

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รีบๆวางนะครับ เดี๋ยวราขึ้น....(ล้อเล่นนะครับ)

22. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    จัดไปเสตปเทพ.................

23. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ของแรงๆๆ

24. จัดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แว้วจะ โอ้ว แรงจัง อิอิอิ

25. elek

845
    5
    0
    ค่าตัว 28000 b ครับแพงไปเปล่าครับชื้อแถวพระราม 5 ครับมันใกล้บ้านดีลงจากตู้

ปุ๊บไปเอาปั๊บเลยครับของมา 6 ตัว ไปช้าแป๊ปเดียวเหลือ 3 ตัว เป็นแคล้งหน้าครับ

(ใส่ได้ปะครับ..?) แต่ J Ge ที่บ้าน 2 คันเป็นแคล้งหน้าหมด mtx เหมือนกัน

ก็เลยเอาแคล้งหน้ามา ตัวปลั๊กหนาครับปีอะไรไม่ทราบครับ รอดูอินวอย์อีก 2

อาทิตย์ครับ ได้ อินเตอร+ท่อ คันเกียร์ กล่องฟิวช์ ปั๊มติก กรอง กล่องไฟ และ

อุปกรณ์ พวกถัง+สาย ชุดเพลาเวอย์ ชุดพัดลมไฮโดลิก อะไรประมาณนี้อะครับ

ของพี่ๆตอนซื้อมาแถมอะไรบางครับ และราคาเท่าไรครับ

26. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0

เห็นราคาแล้วน่าวางมั่งจังครับ ตอนนี้จะไปใส่กล่องอยู่ ตั้ง 36000 แพงจิงๆๆ เอาไงดีหว่าแต่ชอบควันดำอะ

27. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แคร้งหน้าวางได้ครับแต่ต้องปาดแคร้งมั้ง
    มันจะมีปัญหาเรื่องปริมาณน้ำมันเครื่องอ่ะคับ
    ประมานนั้น ฟังเขามาอีกที
    อิอิ รอเซียน

28. elek

845
    5
    0
    ที่แรกก็ไม่อยากนอกใจควันดำหลอกครับว่าจะไปเอา 4d ไปเจอราคา Jz เข้าไป

เลยโดนไปซะ...

29. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตอนนี้ราคาน่าจะอยู่ที่ 28-35 อะครับ

เเคร้งหน้าก็วางได้ แต่ มันจะถอยเครื่องเข้าไปด้านใน ได้ไม่สุด

อะซิครับ ไหนๆวางแล้วก็อยากให้เข้าไปลึกๆๆ

ผมว่าคุณโก๋ หลังสวน ลองใส่แค่โบ กับดันรางซักชุดก่อนดีกว่าไหมครับ

น่าจะอยู่ที่ประมาณ 20000+- D4D มันน่าจะดันแรงม้าออกมาได้ไม่เท่า

เครื่องวีโก้อะนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้