รบกวนพี่น้องด้วยครับ ( จะซื้อรถใหม่ต้นปีนี้ครับ )

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 6 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอรายละเอียดรถยนต์ เปอร์โย 406 ทุกๆรุ่นที่พี่ๆเพื่อนๆพอจะหามาแบ่งปันได้น่ะครับ
    เช่น
    1. อู่แนะนำ
    2. เต๊นหรือรถบ้านที่ใว้ใจได้
    3. คุณสมบัติของรถรุ่นนี้
    4. ข้อแตกต่างระหว่าง d8 d9 ea9
    5. การบำรุงรักษา
    6. ตัวไหนที่สามารถซื้อมาแล้วติดแก๊สได้เลยไม่ต้องเปลี่ยนเครื่องครับ
    หรือถ้าพี่ๆน้องๆในคลับมีข้อเสนอแนะใดๆที่ผมลืมถามรบกวนแจ้งบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับพ้ม

2. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    *0*

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    มันน่าอิจฉาเจงๆ เร้ยยยยย .........
    คนรวยทำอะไรไม่น่าเกลียด 555+

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มาตอบเร็วๆเลย กูรูทั้งหลาย เห็นมะเรื่องวิชาการล่ะช้าเชียว เรื่องเสียวๆ ล่ะ ใว้ไว เหอๆๆ รออยู่นะคร้าบบบบ

5. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ช่วยหน่อยเร็วววว เหอๆๆ

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รู้แต่ว่า.....406.....สวย.....และก้ออู่ที่แนะนำก็อู่พีย้งอ่าครับ.....406.....อ่านขาดทุกอาการ

7. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อู่พี่ย้งนี่อยู่ที่ไหนเหรอคับ

8. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    จะถอยเมื่อไร่ดีจ๊อบ เจอถูกใจยัง ทั้งรถทั้งคนนั่งข้าง อิอิ

9. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ยังไม่ได้ทั้งสองอย่างนั่นล่ะเพ่ เหอๆๆ

10. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    จะหล่อไปไหนคร๊าบบบบ ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้