จะพา R10 คันโปรดทำสีแนะนำอู่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nueng Presea R10, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    มันผุแถมมีสีร่อนด้วย ชักจะไม่ไหวและ จอดตากฝน น้ำเข้าที่พื้นด้านล่างอีก

ท่านใดทำที่ไหนมาแล้วดี ประทับใจ ช่วยแนะนำ พร้อมกับงบประมาณหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่รอพาทรอบคันแล้วทำทีเดียวล่ะท่าน..จะได้มีหนูลองยา:D:D:D

3. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

อู่ พี่ที2 มอเตอร์ แถวหินกอง ถ้ามาจาก กทม ก่อนถึงสระบุรี ประมาณ10กิโลคับ อิอิ เพิ่งไปใช้บริการมา งานเนียน ใช้สีดีคับ ราคาก็พอเหมาะกับสิ่งที่เค้าสร้างสรรออกมา

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สะดวกแถวสาย 4 มั๊ยครับ มีอู่แนะนำครับ คุยง่าย ถ้ามาจากคลับเราราคาพิเศษครับ

5. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    อยู่ฝั่วร.ร.หินกองรึป่าวคับ

6. Idef

Idef New Member Member

32
    0
    0
    อู่ชื่ออะไรหรอครับ

แถวสาย4 ตรงไหน อู่ชื่ออะไรหรอครับ ผมอยู่แถวนั้น เผื่อได้ไปใช้บริการ ถ้ามีเบอร์โทรด้วยก็ดีนะครับ
    ขอขอบคุณ ล่วงหน้าเลยแล้วกันครับ :cool:

7. AeY_ZaA

AeY_ZaA New Member Member

15
    0
    0
    แอบมาเก็บข้อมูลค่ะ อิอิ

8. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    รวม ทั้ง R11 ด้วยไหมครับ

9. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

อ่า ใช่แล้นคับผม

10. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    มีแถวลาดพร้าว-บางกะปิบ้างมั้ยครับ ถามเผื่อ P11 ไว้ด้วยครับ

11. AeY_ZaA

AeY_ZaA New Member Member

15
    0
    0
    รอคำตอบด้วยคนค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้