สอบถาม airbag

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bigbossit, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    มีใครเคยซ่อม Airbag มาบ้างไหม๊ แบบว่ามันแตกแล้วอ่ะคับ อยากรู้ว่า ค่าแรงค่าอะไหล่เท่าไร่ ต้องเข้า ศูนย์อย่างเดียวเลยหรือป่าวคับ:D:D

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เข้า 0 ยัดใบใหม่มั้งครับ แต่น่าจะแพงนะ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แพงแน่นอน แพงกว่า ยกคอนโซล นอกที่มีแอร์แบค2ใบยังถูกกว่าเลยครับ
    แต่ต้องได้ ของมาครบๆ กล่องแอร์แบค2ลูก ชุดสายไฟ
    เพราะ ถ้าแอร์แบคระเบิดแล้ว ต้องเปลี่ยนกล่องแอร์แบคใหม่ด้วย
    ปล. ผมมีกล่องแอร์แบคใบเดียวด้วยแหระ

4. bigbossit

209
    0
    0
    พอจะบอกราคาคร่าวๆได้ไหม๊คับ ระหว่าคอนโซลนอก 2 ลูก
    กะซ่อมลูกเดียวอ่ะครับ

---------- Post added at 11:49:23 ---------- Previous post was at 11:49:06 ----------

พอจะบอกราคาคร่าวๆได้ไหม๊คับ ระหว่าคอนโซลนอก 2 ลูก
    กะซ่อมลูกเดียวอ่ะครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    คอนโซล แอร์แบค นอก เห็นขายอยู่หน้าซื้อขายครับ
    เค้าให้ทั้ง ระบบแอร์ด้วย
    แต่ถ้าเบิก0 เฉพาะ ลูกแอร์แบคตรงพวงมาลัย ก็ เกือบ 20000
    กล่องแอร์แบคอีก หมื่นกว่าๆครับ

---------- Post added at 15:15:11 ---------- Previous post was at 15:14:59 ----------

คอนโซล แอร์แบค นอก เห็นขายอยู่หน้าซื้อขายครับ
    เค้าให้ทั้ง ระบบแอร์ด้วย
    แต่ถ้าเบิก0 เฉพาะ ลูกแอร์แบคตรงพวงมาลัย ก็ เกือบ 20000
    กล่องแอร์แบคอีก หมื่นกว่าๆครับ

6. bigbossit

209
    0
    0
    ขอบคุณคราบบบ เด๋ยวลองไปหาดู

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ประกันจัดไป อิอิ

8. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    พวงเดิม ที่มีลูกแอรืแบ็ค คนถอดเยอะแยะไปครับ วงละ 2000-3000 มีเยอะแยะ หาแต่กล่องแอร์แบ็คพอแล้วครับไม่ต้องไปเปลี่ยนคอนโซลให้เปลืองหรอกครับ ต้องถามความต้องการจิงๆว่ายังอยากได้วงแอร์แบ็คอีกหรือเปล่า เพราะถ้าจะทำมันก็ต้องหากล่องอีก ส่วนมากจะเปลี่ยนใช้ วงพวงมาลัยซิ่งที่ไม่มีแอร์แบ็คไปเลยอ่ะครับจะประหยัดกว่า

9. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    ผม มี ทั้งหมดที่พี่กำลังหา เลย (ของเดิมบ้านเรานะคับ) เอาไหม ???

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เหอะๆๆ ทำไรมา Airbag แตกซะขนาดนั้น ฮาๆๆ

พอดีน้องวามีแต่ Airbag คู่อะค่ะ ส่วนตัวให้ใครไม่ได้จริงๆ อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้