รบกวนถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย อาร์ตวงQUAKE^_^, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาร์ตวงQUAKE^_^

อาร์ตวงQUAKE^_^ New Member Member

34
    0
    0
    มีวิธีใดบ้างครับอยากแก้ ให้ ท้ายเวลา ยุบตัว ลงไม่มากอะครับ แก้ที่ไหนได้บ้าง สปริง โช๊ค
    ... ประมาณว่า มันนิ่มเกินไปเวลา ยุบบางทีซุ้มโดนยาง แก้ไงดี ครับ แข็งไม่เป็นไร ขอยุบไม่เยอะ

หน้าไม่เป็นครับ หลังเป็น -_-
    ช่วงล่างเดิมๆ ครับ งบน้อยนิดอิอิ

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ใส่สปริง 123 + โช๊คอัดน้ำมัน+แก๊ส งบประมาณ 2500-3000 บาท

3. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    สปริงเดิม รองสเปเซอร์(มะรู้ดีป่าวนะ) อัดน้ำมันโช็ดระดับ 2 มั้ง แข็งกำลังดี ไม่กระด้างค่ะ แฟนหนูทำ......... ที่พระประแดงค่ะ หนึบดีค่ะ อัดโช็คหลัง แฟนหนูอัดมา 700 สเปเซอร์ ตัวละ 350 ค่ะ 1400 ทั้งรวมๆค่าแรงแล้วค่ะ แข็งหนึบ ไม่กระด้าง แต่นั่ง ประมาณ4คน จะยุบๆหน่อยนะ ถ้าใส่สปริงนี่ไม่ทราบ ราคาค่ะ แต่ของที่น้าโจก้อราคาไม่แรงค่ะเพราะได้สปริงด้วย ได้อยู่ค่ะ อัพค่ะ ใกล้ไหนไปนั่นดีกว่าค่ะ ตอนแรกแฟนบอกจะไปทำแถวบางนา แต่คิดไปคิดมารวมค่าน้ำมันพอกันเลยอ่า ++++อัพค่ะ :D:D

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    สปริงคงไม่ต้องเปลี่ยนอัดโช๊คเป็นน้ำมันกึ่งแก๊สก็น่าจะโอเคแล้วครับผมทำที่ร้านเฟริสแอนค์เซอร์วิส (โชคชัย 4) คู่ละ 2000 บาทรับประกัน 1 ปีครับ แต่ต้องไปเช้าๆนะครับรถเยอะ

5. อาร์ตวงQUAKE^_^

อาร์ตวงQUAKE^_^ New Member Member

34
    0
    0
    ครับๆๆ ขอบคุณครับ^_^

6. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ผมชอบวงพี่มากๆเลยคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้