อาทิตย์ที่ 8 เพื่อนสมาชิกฝั่งธนมีใครว่างมั่งครับ..ไปเล่น BB กัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Bigtiger, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    อาทิตย์ที่ 8 เพื่อนสมาชิกฝั่งธนมีใครว่างมั่งครับ..ไปเล่น BB กัน ออกกำลังซะหน่อย
    สนามอยู่แถวถนนกาญจนาภิเษกครับ ชื่อสนามผู้พัน ไปก่อน บ่าย 2 ค่าสนาม 50 บาทครับ

รูปสนามพร้อมแผนที่ครับ
    http://www.siambbgun.com/board/index.php?topic=230406.0

2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มีใครไปบ้างอ่ะครับ

3. ......................................

4. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ไปกันกี่โมงบอกผมด้วย

5. Bigtiger

344
    8
    0
    รอสมาชิกสายฝั่งธนก่อนครับว่ามีใครไปบ้าง
    หรือสมาชิกฝั่งกรุงเทพมีใครสนใจในกีฬานี้ก็มาได้ครับ
    นอกรอบไปในตัวด้วย...อิอิ

มามะ แมนเจแซด ท่านธง:D

อ้อ ลืมขออนุญาติท่านประธาน ขออนุญาตฺด้วยนะครับ:D

ไปก่อนบ่าย 2 โมง ค่าสนาม 50 บาท ครับ
    หลังบ่าย 2 โมง ค่าสนาม 150 บาท เล่นได้ยันหมดแรงอ่ะครับ

6. น้าเอ.....เด่วยืมปืนพ่อตาไปดีก่า....ยิงโลดดดดดดดดดดดดดดด 5 5 5 5 5

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เมียยืมปืนไปให้เพื่อนใช้......2 คืน
    ลูกหมด คงต้องรอก่อน

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แอบ มาดู เขาซ้อมยิงกัน เก็บภาพมาฝากบ้างนะครับ

10. Bigtiger

344
    8
    0
    มาสิป๋า พาลูกมาเล่นด้วยกัน

มาป่ะหล่ะ:D

ไว้วันหน้าครับ นที ไว้เล่นด้วยกัน

11. ManJz

3,317
    23
    0
    ขอดูแผนที่ชัดๆ หน่อยครับ

12. Bigtiger

344
    8
    0
    จากบ้านผมมาทางเดียวกับที่ไปมิตติ้งโลตัสอ่ะครับแมน
    แต่เราเลี้ยวซ้ายที่จะไปออกบางแคครับ ซอยอยู่ข้างปั้มเอสโซ่ตามแผนที่ครับ
    ถ้าแมนจะมาโทรหาผมก็ได้ครับ ถ้าจะเล่นเอาถุงมือมาด้วย ปืนเช่าเอา ลูกปืนเอาที่ผมก็ได้ครับ

เพื่อนคนมาไม่ถูกโทรหาผมก็ได้ครับ 083-778-4082 เอ

13. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ว้าวๆๆๆๆน่าสนเน๊อะ

14. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อยากเล่นเหมือนกันครับพี่เอ

เเต่

ไม่มี ปืน อะพี่

15. Bigtiger

344
    8
    0
    มาสิแป๊ป ลูกเอาที่ผม มีปืนให้เช่า ถ้าติดใจค่อยซื้อ 55

16. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    กีฬานี้ต้องลงทุนอะพี่ มะเห็นเหมือนกีฬาตีหม้อเลยอะ กระสุนกับปืนมีในตัวแล้ว 555 มะต้องซื้อ

17. ปืนกับกระสุนมีแล้วก็จริง แต่เป้าที่จะยิงนะซิ มันแพงนะ ....ตาโจ้

18. Bigtiger

344
    8
    0
    ป่ะ ที่ไหนดี:D

ก็หาที่ถูกๆ สิครับป๋า ไปมั้ย:D

19. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ได้เลยเดียวว่างตามไป
    ปืนไม่แรงเอามัน

---------- Post added at 11:53:02 ---------- Previous post was at 11:52:46 ----------

ได้เลยเดียวว่างตามไป
    ปืนไม่แรงเอามัน

20. ManJz

3,317
    23
    0
    เอาเป้าของนอก แต่ปลอกของไทย :eek:

21. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เออจริงของพี่ว่ะผมลืมคิดไป เมียไม่สนับสนุนด้วยนะซิ เมียรู้แมร่งริบของกลางซวยเลย

น่าไปจังเลย.. แต่กลัวโดนยิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้