HaPpY BiRtHdaY น้องตาม 12/12/52

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 10 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    :D...สุขสันต์วันเกิดนะครับตาม....มีความสุขมากๆ..สาวๆสวยๆรวยๆนะ...และสุขภาพก้อแข็งๆแรงๆ......ไปทนๆนานๆนะน้อง...55555:)

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    HBD ครับ รวยๆ มีความสุขมากๆ

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    แก่ขึ้นไปอีกปีแล้วนะพี่ :D:D:D ขอให้มีความสุขคร้าบบบบ

4. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ็HBD ครับๆ มีความสุขมากๆ ร่ำๆ รวยๆ เรื่อยๆ ไป นะครับ ^^ แข็งแรงด้วยๆ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มีความสุขครับพี่

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    HBD ครับ ขอให้มีคนมาร่วมงานมีตติ้งเยอะๆครับ อิอิ (เห็นน้อยใจมาหลายรอบ เอาซะหน่อย อิอิ)

7. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    HBD ให้ร่ำรวยเงินทอง นะค้าบ

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อวยพรได้น่าเขกกะโหลกให้ศีลให้พรเป็นยิ่งนัก..

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

เกือบลืม..HBD..ด้วยกั๊บ..

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่โจ ขอให้ทนๆ นานๆ นะพี่ อิอิ :D

จะได้อายุ 18 ซะที

ขอบคุณครับ

อย่าลืมซะหล่ะ

10. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    จะได้อายุ 18 ซะที[/COLOR

กล้าพูดนะ ว่า 18 :D:D:D:D

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เกือบไม่ทันอีกแระ...HBD ด้วยคนคร๊าบบ...วันนี้อยู่ขอนแก่น...พึ่งใช้มือถือจิ้มเน็ตฯ อ่ะ...
    ขอให้มีความสุขในวันเกิด...ขอให้ทำให้คนเกิดเร็ว ๆ ด้วยค๊าบบบบ...อิอิอิ

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อ้าวเกิดเดือนเดียวกันก็ไม่บอก....HBD คับ.......แก่ขึ้นพร้อมกันเลยนะ อิอิ

13. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  14. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    HBD ครับ พี่ตาม ขอให้สุขภาพแข็ง แรง คงเดิมนะครับ ร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับพี่..

15. mommamz

964
    4
    0
    ตอนนี้พึงจะ 17 ก่าๆ เอง ก่า ไปอีก 156 เดือน ฮาๆ :D

เดือนคนน่ารัก เขาเกิดกันใช่มะ อิอิ :D

ยังทันครับพี่

อย่าลืมเอาไอ้คันสีขาวๆ มาโชว์ด้วยนะ

ขอบคุณครับ สงสัยถึงที่ทำงานปุ๊บเข้าเวปปั๊บแน่ๆ เลย มะกี้ยังเห็นอยู่บนถนนอยู่เลยอ่ะ

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สุข สันต์ วัน คล้าย วัน เกิด เพ่

โทษที ไม่ค่อยได้เข้าเวปเลย 555

ยังไง ...... เดี๋ยวจัดให้ 1 สนามเป็นของขัวญวันเกิดนะพี่

17. mommamz

964
    4
    0
    จัดมาเลยน้องเอ๋ย อิอิ :D

18. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    HBD คับพี่ตาม ขอให้มีความสุขคับพี่

19. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ขอให้มีตามน้อย เร็วๆนะครับ เดี๋ยวตามพี่ไม่ทันนะ....อิอิอิ

20. mommamz

964
    4
    0

ขอบคุณครับน้องป๊อบ ขอให้รถเสร็จไวๆ และเนียนๆ

ขอบคุณครับพี่ป๊อบ สรุปพี่ได้ผู้ชายหรือผู้หญิงอ่ะ หรือไว้ค่อยไปเลือกกันทีหลัง อิอิ :D

21. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ตามๆ วันนี้โทรไปไม่รับนะกะนัดไปขับรถเล่นสัก 100 - 200 เนีย

22. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    Happy Birthday. นะครับ ร่ำรวย มีความสุข สุขภาพแฃ็งแรงนะครับ

23. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เกิดมะบอกกันเลยน๊า

HBD ย้อนหลังแล้วกันนะเพื่อนตาม ^^

24. mommamz

964
    4
    0
    ขอบคุณค๊าบบบบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้