บางแสน( สุ ข ) . . . . ! ! !

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย oreomini, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ตามไปทีหลังไม่ทันได้เมาเลย แต่ก็เก็บภาพคนที่สติไม่ครบ100%มาฝากกัน
    เฮฮา แสนสุขกันไป
    ปล.อันเซนเซ่อร์นะ ดูกันแบบฮาๆ

2. oreomini

79
    3
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ตุลาคม 2009
  3. oreomini

79
    3
    0
    ต่อ

4. oreomini

79
    3
    0
    สุดท้าย

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สาดดดด งานนี้กรุพระเอกเลย 5555

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอบคุณมากท่านเกมส์สำหรับรูปสวยๆ
    ชอบรูป ที่ประธานกะสุธี "หาหอยอ่ะ" อาทิตย์สีส้มๆ โคตร art เลย งามมาก

ไปช้าแต่ก็หนุกดี ไปถึงก็ล่องลอย ลงทะเลกันไปหมดแระ 555

7. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ทริปนี้เมาไม้หลอกใครเลย
    555
    ขอบคุณทุกๆคนที่ได้ไปร่วมสนุกด้วยกัน

8. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    รูปสวยมากมายแต่ไม่รู้ถ่ายตอนไหนวะ ?
    กูต้องลดน้ำหนักละไม่ไหวว่ะ

9. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    รูปสวยมากมายแต่ไม่รู้ถ่ายตอนไหนวะ ?
    กูต้องลดน้ำหนักละไม่ไหวว่ะ

10. อั๊ยย๊ะ! ไปกันมาเมื่อไหร่ล่ะครับเนี่ย น่าสนุกๆ ว่า แต่ ยันหว่าง กันอีกป่าวครับ?
    ปล.รูปสวยมากครับ

11. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ไม่มีชวนอะ...

12. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมต้องขอโทษทุกท่านจิงๆ แบบว่าทริปนี้ผมไม่ได้เป็นคนจัด แค่ไปร่วมงานเฉยๆ

ทริปนี้เป็นของนายแบด บอกว่าอยากเมาแล้วอ้วกเกิดมาไม่เคยอ้วก ผมเลยจัดหั้ยยยยยยย

แต่ผมก็เมา ฉิบหายเหมือนกัน

ไว้ เดี๋ยวผม จัดทริป มิโนริ แล้วใครไม่ยอมไปนะ น่าดู

13. แล้วตกลงนายแบดได้อ๊วกป่าวครับ? อิอิ

14. oreomini

79
    3
    0
    อ้วกไปหลาย. . . ร อ บ

15. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ทำไมประธานผอมจังวะ

16. oreomini

79
    3
    0
    สงสัยรถมันแย่งประธานกินหมด . . . มั่ ง

17. ก็เป็นโรค ไง ถามทำไมวะ สมิง อย่าไปตอกย้ำมันดิ่ อิอิ อ๊ะ ล้อเล่งนะ ประธาน เอ๊ะ หรือ เป็น จิงวะ.......ขิกๆๆๆๆ

18. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    555 ท่านฉัตรทำไมต้องหัวเราะ "ขิกๆ" ด้วยอ่ะ
    ขนาดหัวเราะยังหื่นอ่ะคนเรา 555

เดี๋ยวคอยดูนะต่อไป ประธานอาจจะผอมก่านี้อีก หึหึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้