โช๊ค 96 กับ lev

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย poramate, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    ไม่ทราบว่า โช๊คตัว 96 กับ lev ใช่ด้วยกันได้ป่าวคับ
    (มันเหมือนกันป่าวคับ) ขอบคุณครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ได้ครับ

4. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    ใช้ด้วยกันได้คับ
    ของ lev จะเตี้ยกว่าหน่อยคับ

5. DITT

DITT New Member Member

7
    0
    0
    หน้าหลังเลยเปล่าครับ

6. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    ใช่คับ

7. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    ขอขอบคุณทุกคำตอบ ครับผม
    แล้วที่ว่า เตี้ยกว่าหน่อย นี้คือ
    ถ้าเอาโชค ตัว lev มาใส่ใน 96 รถ 96 จะเตี้ยกว่าเดิม ถูกป่าวครารบ

ขอบคุณ อีกรอบ

8. SINGHUTSATIT

191
    2
    0
    ^^
    ^^
    ^^
    ^^
    ^^
    ถู........กกกกก ถูกต้องนะค๊าบ
    มานก้จะสูงเท่าตัว lev อะคับ แต่กรณีถ้าอยากได้ลงไปอีกก้คงต้องหาสปริงโหลดมาใส่หรือทำสตรัดปรับเกรียว ถ้าจะใช้โช๊คชุดนี้อยู่
    หรือไม่ก้ไปเล่นโช๊ตซิ่งปายยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้