งานเข้า โดนอัดตูด ตูดบานเลย

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย กระหล่องป๊อง, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พฤหัสฯที่ผ่านมา เวลา 00.00 โดยประมาณ รีบกลับบ้าน มีรถกะบะ เป็นไอ้ทิดขับที่เพิ่งสึกออกมา จิกตูดมาเลย ไม่รู้แม่ง เห้าไปไหน ผมก้ออยู่เลนของผม มอไซค์แม่งเสือกออกมาตัดหน้า เบคร เอี๊ยด.....เอี๊ยดดดดด โครมมม!!!! สบายเลยกรู ตูดบานกันไป รูปไว้เด๋วตามมา แต่รถจอดอู่เป็นเดือน เลยคิดว่าสาดสีขาวใหม่เลยทั้งคัน ไว้เจอกันเมื่อชาติต้องการคับ 555+ เซ็ง

1. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    เหอๆๆเสียวไหมล่ะ อิๆๆๆ

2. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    แล้วทิดที่ขับชนนี่เค้าชดใช้ค่าเสียหายมั้ยครับเนี่ย หรือชิ่งเลย

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ตูดบาน แสบๆหน่อยนะ สักพักเด๋วก็ชิน อิอิ

โอกาสมาแล้วคับพี่น้องต่อครับ หุหุ

4. ice G.45

ice G.45 New Member Member

4
    0
    0
    แปลงตูดเลยครับ

5. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    ง่าๆๆ หายไวๆน้าคร้าฟๆ

6. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ......จัดไป.........สีขาวหายไปนานแล้ว

7. แตงเลือดหมูก็หายไปนาน เหมือนกัน..อิอิ:D

8. kuruda

kuruda Member Member

89
    0
    6
    สีขาวเลยน้อง จัดปายยยยย เหอๆๆๆ

9. รูปคับ มีแต่เละกะเละ ขาว type R NH 0 ต้องใช้สียี่ห้อไรเหมือนสุดอ่ะคับ ใครรู้ช่วยด้วยนะครับ

ขอบคุณคร้าบ

10. เค้ามีประกันเหมือนกันครับ ประกันเครียให้

11. markyzaa

markyzaa New Member Member

30
    1
    0
    ดีนะที่ไม่ถึงถัง NOS :D

12. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    เพราะไอ้ทิดด

13. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    เห็นรูเติมnosแล้วเสียวแทนคับ

เตรียมพบกับ ขาว type R + sunroof อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้