โดดเดี่ยวครับ อยากให้ไปหลายๆคันจัง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tump, 12 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไปวิ่งสนามาครับไปคันเดียวเลยเหงาจัง เมื่อไร่จะจัดมิตติ้งคลองห้าอีกครับพี่น้อง

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พี่ตั้มครับ.....เสาร์นี้คลองห้า.....มีงานจัดอันดับเอสอาร์ยี่สิบนะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=627335&highlight=sr20

พี่ไปป่ะครับ........ผมอยากไปดูอ่าครับ

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ติดงานอ่าวันเสาร์ แต่อยากไปดูด้วยจังครับ

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไม่ได้ไปครับเต้ ติดงานครับ เก็บภาพมาฝากด้วย

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ตั้มครับ อยาก เห็น พี่ ดริฟท์ สาด แบบ ยาวๆ......... จัดให้ น้อง ชมหน่อย ได้ ป่าว ครับ อิอิ

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สุโก้ยๆ ค้าบพี่ แบบว่ายางมันเหลือ อิอิ

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มันร้อนแรงจิงๆคนคลับเน้ เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้