อำลาอาลัย ... T____T

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Van de Trust!!, 1 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ป่มได้ขายลุกชายสุดที่รักของผมไปแล้วนะงับ
    แต่ก้อยังไม่ได้ไปไหนไกล เด่วเจ้าของใหม่คงเข้ามารายงานตัวงับ
    โดยส่วนตัวแว้ว ถึงจะไม่มี2แล้ว แต่ใจยังอยุ่ที่นี่เหมือนเดิมนะงับ
    ละคิดว่า ถ้ามีมีทติ้งอีก ละเวลาได้อีก ก้อจะไปหาพี่น้องอยุ่ดีงับ (อย่าไล่ป่มน้า)

กว่า 6 ปีที่อยุ่ในบอรดนี้มา ..
    กว่า 6 ปีที่ใช้มันมา ..

ถึงไม่เต็ม ถึงไม่เยอะ แต่ก้อขอแอบเบิกใหม่มาเยอะเหมือนกะนะฮ้า ๆๆ
    บ้ายบาย 1st Red hare :cry::cry::cry:

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    คันนี้ชอบมากครับ แต่งได้เนียนมากๆเลยอ่า

3. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    รถสวยดีครับ

ปล. ป้ายทะเบียนแอบเหมือนกัน
    :D

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอให้ทัดได้ 7 ไวๆครับ เอาใจช่วยทุกสถานการณ์

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    งืม งืม เสียดายแทน

6. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    รถสวยนะครับ........

7. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    เอ้ย พี่ทัด จะไปขับ7เเล้วเหรอเนี่ย...

8. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
  9. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    เมื่อคืนคุยกะเจ้าของใหม่แล้ว

10. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    เมื่อคืนคุยกะเจ้าของใหม่แล้ว สาว สวย หมวย เซ็กซี่ ฮ่ะๆๆ งงงงงง

11. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไปคุยได้ไงครับพี่กัล สาวสวยด้วย ไม่แนะนำให้ผมรู้จักบ้างเลย ฮือๆๆๆๆ

12. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ฝากบอกเจ้าของใหม่ด้วย อารายม่ายเอาโทรมาด่วนนะ ม่ายงั้นไม่ช่วยเรื่องสีลูกรักคันใหม่นะเจ้าทัต 555+

ว่างๆจาเข้าไปยล7คันใหม่ที่ACMซะหน่อย

13. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมว่าเจ้าของใหม่เค้าเป็นผู้ชายนะ

โปรดอย่าเชื่อข่าวลือ

14. แล้วคุณเจ้าของใหม่ มีญาติพี่น้อง หรือ เพื่อนแฟน สาวๆ สวยๆ มาแบ่งหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ในนี้บ้างไหมครับ :D

15. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ขอบคุงพี่ ๆ ทุกท่านนะก้าบ
    จข ใหม่มาแว้วนินา ๆๆ ^^

จข ใหม่ ญ เยอะจิง ๆ ครับ อันนี้ป่มขอคอนเฟิรมก้าบบ
    55555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้