ถามเรื่องพักปลายคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Love_my_Car, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Love_my_Car

Love_my_Car New Member Member

39
    0
    0
    พวกพี่ๆ เพื่อนๆ ใส่พักปลายของยี่ห้ออะไรกันบ้างคับ แล้วเสียงเป็นยังไงบ้าง

ตอนนี้ผมดู RS*R, HKS แล้วก้อ 5Zigen fireball ไว้อยู่คับ แต่ตัดสินใจไม่ถูก

อยากได้เสียงแบบ แป้ดๆ หน่อย (ไม่อยากได้เสียงทุ้มๆ)

คัยเคยใช้แบบไหนยังไง รบกวนขอความคิดเห็นด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ใส่5Zigen fireball เหมือนกันครับเสียงดุดี

3. Love_my_Car

39
    0
    0
    ไม่ทราบว่าของพี่เป็นตัวปากเฉียงหรือปากแตรคับ

เสียงมันจะออกแหบๆ แป้ดๆ เหมือนกะ buddy club รึป่าวคับ

ผมไม่เคยได้ยินอะคับ แนะนำด้วยคับ

4. Love_my_Car

39
    0
    0
  5. Love_my_Car

39
    0
    0
    วิธีสังเกตุ miracle fireball ดูยังไงหรอคับ พอดีเปิดดูแล้วเห็นมีทั้งปั๊ม 5zigen ทั้งด้านบนของปลายและด้านข้าง

แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ

6. Love_my_Car

39
    0
    0
    5Zigen fireball

และ

5Zigen miracle fireball

มันต่างกันยังไงคับ แล้วสังเกตได้จากตรงไหน

7. tanapan

tanapan New Member Member

8
    1
    0
    spoon ก็ดีนะครับ ใช้อยู่
    ุ่

8. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    5zigen fireball อีกเสียงครับ เคยใช้ โหด แผดดี :sad:

9. Love_my_Car

39
    0
    0
    ตัวในรูปเป็น fireball เฉยๆใช่ป่าวคับ??

10. pukky11

pukky11 New Member Member

8
    0
    0
    ในรูปเป็นfier ballครับส่วนmiracle ปลายน้ำเงินไหม้มีปั๊มตัวอักษรครับอาร์ต-ไมค์เทพแห่งท่อขอบคุณครับ

11. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    อยากได้แป๊ดๆ

ต้องเลสทั้งเส้นคับ

เหล็กมันจะทุ้มๆคับ

---------- Post added at 18:13:25 ---------- Previous post was at 18:13:10 ----------

อยากได้แป๊ดๆ

ต้องเลสทั้งเส้นคับ

เหล็กมันจะทุ้มๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้