ถามนะถาม

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย mr.car, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ......อยากรู้ว่าโคมไฟหน้ารถเนี่ยใช้ไปนานๆแล้วมันจะขุ่นและเหลืองอยากทราบว่ามีวิธีทำความสะอาดให้มันใสได้เหมือนเดิมหรือเปล่าแล้วใช้อะไรทำความสะอาด.......อยากรู้ครับช่วยแนะนำหน่อย

2. กระดาษทรายนำ เบอร์ละเอียด+ วีนอล แจ่มจารัด

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เข้าไปดู ที่ D.I.Y ที่บอร์ดก็มีครับ พี่ อิอิ

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขายรถทิ้ง แล้วไปซื้อ R1 ตาใสปิ้ง อิอิ

5. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    55+ โห่พี่ต้น

นี่เต้ก็เพิ่งเปรี่ยนดคมไหม่มา น้ามยังเข้าเรย เซงอยุ่เนี่ย

6. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ตามที่พี่ต้นว่าเลยครับพี่คาร์ 555+

7. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    .......โห....จริงๆก็อยากทำอย่างนั้นอะนะขายรถซื้อ R1 แต่คนที่ทำกับข้าวให้กินเขาไม่ยอมว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้