ถามหน่อยคับ เราแต่งรถเองแบบนี้ กับซื้อที่เขาแต่งมาอันไหนคุ้มกว่าคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย san leo, 13 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ขอถามหน่อยคับ...ถ้าเราซื้อรถมาแล้วมาตกแต่งภายในเอง..กับซื้อที่ร้านแบบตกแต่งมาให้เราอย่างไหนเราค้มกว่าหรือราคาถูกกว่าคับ:D

2. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ซื้อมาแต่งเองถูกกว่าแน่นอนคับ
    1.ไม่โดนร้าน+ *บางร้าน +กันเป็นแสนก็มี
    2.เลือกของใส่ได้ตามใจ แต่งได้ตามงบของเราด้วย

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อย่างที่คุณ Nett บอกเลยครับ ตามนั้น

4. san leo

760
    2
    0
    ขอบคุณคับ...พอดีอยากหาข้อมมูลอ่ะคับ....

5. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    ตามนั้นคับ ถ้าไปตกแต่งเอง ราคาถูกกว่า ของอาจจะดีได้ดีกว่าที่ร้านตกแต่งมาให้อีก

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ตู้รุ่นผมร้านไม่รับแต่งคับ...อิอิ

7. peetty

peetty New Member Member

4
    0
    0
    ซื้อมาแต่งเอง..ถูกกว่าครับ..

8. san leo

760
    2
    0
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้