พี่น้องชาวโคราชช่วยเหลือด้วยครับ.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ameba, 13 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ameba

ameba New Member Member

12
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้าน เกี่ยวกับยางให้ด้วยครับ...
    แบบว่าจะไปเปลี่ยนยาง กับล้อ ด้วยอ่ะครับ...
    ไม่ทราบว่าจะไปทำที่ร้านไหนดีครับ...(แบบว่าเป็นมือใหม่จริงๆ)
    เพิ่งได้รถน้า มาครับ...
    ปล.ขอแบบที่ใช้บัตรเครดิต กับบัตรเงินผ่อน ได้ด้วยจะดีมากๆครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ล้อเดิม หรือแม็กซ์ ครับ สามารถเอาไปทำ สีปัดเงาได้ จะได้ประหยัดเงิน

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตามน้าเก๊าว่าหล่ะคับ.......

ใครอยู่แถวโคราช ช่วยกันชี้แนะหน่อยนะคับ

4. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    HLC โคราชช่วยน้องเค้าหน่อยครับ

5. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    คนโคราชบ้านเอ๊ง มาตอบหน่อยเด้อ

6. ลองเข้าไปถามหลายๆร้านดูครับ เปรียบเทียบราคาเอา เห็นมีคนโคราช มาเล่นในเวปบ่อยๆคนนึงอ่ะ ช่วงนี้สงสัยไม่ว่างเข้ามา

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รอข้อมูลด้วยคน ตอนนี้กำลังอยากเปลี่ยนยางอยู่เหมือนกัน

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ใครอยู่แถวนั้นช่วยหน่อย

9. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ขอโทษทีครับไม่ได้เล่นเน็ตหลายวันเลย
    ถ้ายังไงลองโทรมานะครับยินดีให้คำปรึกษาครับ 081-997-2199 จ๊ะเอ๋ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้