เครื่องยนต์มีเสียงดัง..แก๊งๆๆ...เวลาเปิดแอร์...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย speetee, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speetee

speetee New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าไม่เปิดแอร์ก็จะไม่ดังครับ
    ไม่รู้ว่าดังมาจากสาเหตุอะไร
    เสียงดังคล้ายๆ เวลาเขย่าขวดสเปร์ครับ....
    รบกวนผู้รู้ทีนะครับผม.....

2. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    ลูกปืน คอมส์ น่าจะกลับบ้านเก่าแล้ว คับ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ลองดูลูกปืนคอมแอร์คับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ลูกปืนคอมแอร์อีกเสียงคับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    หน้าครัตช์คอมแอร์เสียแล้วครับ

6. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ลูกปืนคอมแอร์
    หน้าครัตช์คอมแอร์
    ประมาณนี้ครับ
    เคยเป็นทำหมดไป 2000 นิดๆ ได้ครับ

7. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ถ้าเป็นที่ลูกปืนไม่ทราบว่าซื้อคอมมือสองหรือบิ้วไหมอย่างไหนค้มกว่าครับ
    แล้วราคาแต่ละอย่างเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48

ซื้อมือสองเชียงกงจบง่ายกว่าครับ
    ล้างตู้แอร์ไปด้วยเลยทำทีเดียวสบายใจครับ

9. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มีวิธีเลือก ยังไงบ้างครับ

ต้องดูอะไร เป็นหลัก

ราคาประมาณเท่าไหร่

พังพอดี เลย กลัว โดนฟัน ครับ

10. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0

ซื้อคอมใหม่เหอะ เงินเยอะม่ายช่ายเหรอ :D

11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    คอมใหม่ มึงช่วยกูออกตังค์ ป่าวล่ะ แสรด

12. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ม่ายอะ เปลืองค่าเหล้ากู :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้