ถามเกี่ยวกับ ช่องเต็ม+ที่ครอบเกียร์ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย 3 Drs. .., 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3 Drs. ..

3 Drs. .. Guest

0
    0
    0
    ถ้าซื้อ ช่องเต็ม+ที่ครอบเกียร์มาเฉยๆ แล้ว สามารถถอดของเก่าออกแล้วใส่ของใหม่ได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องแปลงอะไรไหม พวกเหล็กยึดมันจะตรง lock กับของเก่าไหมครับ หรือว่าต้องซื้อเหล็กยึดของ ช่องเต็ม+ที่ครอบเกียร์ มาต่างหากอีก ขอบคุณครับ

2. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    หาพวกเหล็กยึดของหน้าเต็มมาให้ครบชุดคับ ใส่ได้เลย

3. 3Dr.....

3Dr..... Guest

0
    0
    0
    ปกติถ้าเราซื้อมาเค้าจะให้มาด้วยหรือเปล่าครับ หรือต้องไปหาซื้อแยกอีกต่างหาก (ถ้าพี่มีรูปเหล็กยึดขอชมดูหน่อยครับ) ขอบคุณครับ

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ส่วนใหญ่ ของ ๆ หน้าเต็ม จะมีมาครบนะครับ ใส่แทนของเดิมได้เลย ปรกติก็ไม่แยกขายนอกจากคนขายจะมีของไม่ครบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้