ตู้อารายม่ายรู้...อยากไต้แบบนี้มั่งจัง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย KM10, 12 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ท่านใดรู้เบาะแส..ช่วยบอกผมหน่อย แบบว่าชอบมากอยากได้จัง

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เหมือนคล้ายๆของ ไดฮัทสุ เลยครับ ที่เมืองกาญผมก็เห็นคัน1แบบนี้เลยครับ หลังคาแก้วครับแถมเปิดได้ด้วย แจ่มมากๆ แต่คันนั้นมันตียี่ห้อว่า ไดฮัทสุอ่ะครับ

3. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    สวยคับ อยากได้ไว้ในครอบครองหรอคับพี่ เดี๋ยวผมจะช่วยดุให้อีกแรงนะคับ:D

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมเคยเห็นแถว วุฒากาศ คันนึง แต่ถ้าเยอะๆต้องวงแหวนกาษจนาภิเษก ถ้ามาจากบางแคจะไปพระราม 2 เลยเมคโครบางบอนประมาณ 1 กม.อยู่ซ้ายมือเคยเห็นมีจอดอยู่หลายคัน

5. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    ป๋มมีรุ่นนี้อยู่คร๊าบ

เพิ่งซื้มาได้แค่2เดือน เป็นไดฮัทสุ รุ่น HIJETคร๊าบ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูคร๊าบบบบบ :)

6. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0

ใช่คับผมเห็นมีรุ่นหัวจรวดทั้งหลังคาเตี้ย + สูงด้วย

7. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เคยไปดูมา แต่มันน่าจะเป็นรุ่นเก่ากว่านี้ มาจากญี่ปุ่นทะเบียนมีแต่ไม่ตรงรุ่น สี+สถาพยังไม่ได้ทำ

100000 บาทไทย:cry: :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้