ช่วยทีๆ...กันสาดติดตั้งกันยังงัยอ่ะคับ...T_T

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย BAILEY, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BAILEY

BAILEY New Member Member

7
    0
    0
    ช่วยทีๆ...กันสาดติดตั้งกันยังงัยอ่ะคับ...T_T
    อยากได้เป็นรูปตอนติดตั้งเลยก็จะดี ใครพอจะมีถ่ายเก็บไว้บ้างมั้ยคับ
    ลองอ่านๆแล้วทำตามขั้นตอนแย้วคับ

แต่ก้อยังทำไม่ได้คับ...T T
    พอจะมีท่านใดอยู่แถวๆโซน บางโพ เตาปูน ประชาชื่น ชินเขต เสนา บ้างคับ
    หรือพอจะแนะนำร้านที่รับติดตั้งกันสาดก้อได้คับ
    แล้วค่าแรงติดตั้งประมาณเท่าไหร่ได้คับ
    ขอบคุณครับ

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ไปให้พี่หมีติดตั้งดีกว่าไหมครับ ง่ายดีไม่ต้องกลัวกิ๊บหลักด้วย โทรมาถามได้คับ อู่อยู่แถวเรียบทางด่วนรามอินทรา
    089-53198291เก่ง

3. BAILEY

7
    0
    0
    กันสาด

ขอบคุณครับ ^^

4. BAILEY

7
    0
    0
    เย้ ติดเรียบร้อยแล้วคับ ขอบคุณ k.เก่ง ที่แนะนำอู่รถดีๆให้คับ ^^

5. zxcvbn

zxcvbn New Member Member

102
    1
    0
    อู่นี้งานเขาเนียนจริงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้