ขอถามพี่น้อง tt หน่อยนะครับ มีใครใช้แพท้าย cedric บ้างไม๊

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DH@TEELEX, 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    คือตอนนี้ผมหาข้อมูลของแพท้ายรุ่นนี้อยู่ทั้งเปิดหน้าและเปิดตูดใครมีข้อมูลกรุณาขอด้วยครับ มีรูปภาพประกอบยิ่งดีผมไม่รู้จริงๆขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอให้พี่น้อง nalam club จงเจริญครับ :)

2. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    รู้สึกน้าโอ๊ตใช้อยู่นะ

3. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ผมใช้ตัวเปิดหน้าอยู่คับ ก้อดีคับอึดดีแต่อะไหล่หายากกว่า เปิดหลัง ตกลงว่าดีคับ ฟันธง

4. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ผมส่งข้อความสว่นตัวไปถามแล้วนะก๊าบ วานช่วยตอบผมด้วยนะก๊าบ ขอบใจมากๆจ๊ะ รถพี่สวยจังนะ :D++

5. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ต้องขอบคุณพี่มากๆเลยนะครับ ถ้าไม่รบกวนเดี๋ยวผมจะโทรไปหานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้