สมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Si_Na, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Si_Na

Si_Na New Member Member

6
    0
    0
    เพิ่งได้รถวันนี้เอง สดๆร้อนๆ อยากเป็นสมาชิกด้วยคนคับ บอกขั้นตอนด้วย

2. Si_Na

6
    0
    0
    สมาชิกใหม่

ชื่อโยโย่ คับ 98ดำ อยู่แถวรัชดา

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยินดีด้วยคับ สีดำหล่อๆคับ ก้องนะคับ อยู่แถวๆ วิภาต้นๆ หอการค้าไรงี้ [email protected]

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ชื่อ กอล์ฟ อยู่ห้วยขวาง รัชดา เหม่งจ๋าย ครับ
    1. ลงชื่อและเบอร์โทร วันเกิด ในกระทู้แนะนำตัวด้านบน
    2. เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆ
    3. ว่างก็มามีทติ้งกันครับ
    ข้อ2และ3 ไม่ได้บังคับครับ ตามสะดวกเลย เจอกันทักกันได้ครับ

---------- Post added at 22:16:54 ---------- Previous post was at 22:16:42 ----------

ยินดีต้อนรับครับ ชื่อ กอล์ฟ อยู่ห้วยขวาง รัชดา เหม่งจ๋าย ครับ
    1. ลงชื่อและเบอร์โทร วันเกิด ในกระทู้แนะนำตัวด้านบน
    2. เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆ
    3. ว่างก็มามีทติ้งกันครับ
    ข้อ2และ3 ไม่ได้บังคับครับ ตามสะดวกเลย เจอกันทักกันได้ครับ

5. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    คริคริ หวัดดีก๊าบบบบบ

ผมก็ใหม่ ซิงซิงๆๆๆๆๆ

อยู่รัชดาเหมียนนนนนนกานนะ

---------- Post added at 22:41:24 ---------- Previous post was at 22:41:09 ----------

คริคริ หวัดดีก๊าบบบบบ

ผมก็ใหม่ ซิงซิงๆๆๆๆๆ

อยู่รัชดาเหมียนนนนนนกานนะ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้อนรับงับ ผมชื่อเบส อยุ่แถว รัตนาธิเบศ ทั่วทุกแห่ง ที่ที่มี สาวๆๆสวยๆอะงับ ^_____________^

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

**++ยินดีต้อนรับคะ++**

อย่างที่คุณ GTypeR บอกคะ หรือเรียกท่านว่า "ลุงหนวด" ก็ได้คะ 555+

เสาร์นี้เราจะมีมีตติ้งกัน ถ้าสะดวกก็เข้ามาเลย จะได้เข้ามารู้จักกันไว้

ปล. รู้สึกว่าชาวรัชดาจะเยอะนะเนี้ย

8. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า
    สีดำ ปี 2000 วิ่งแถวรัชดา ลาดพร้าว
    เหมือนกัลลลลลค่า...
    ^^

9. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    จิงดิคุณน้องงงง....ภูเก็ตก็สาวสวยๆๆๆเพียบ ม่ะเห็นมาเลยย!!!! :D:D

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ ของผม สีน้ำเงิน ทำรถคันนี้ไว้ไปตลาด จ่ายกับข้าว
    วิ่งอยู่แถวพระราม2

11. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยินดีต้อนรับ ว่างไปอ่านกระทู้ กระทู้ ไร้สาระ แต่ผ่อนคลาย ( 1 2)
    ของลุง tamako ได้นะครับ 555:D :D

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    .................................................. จ่ายกับข้าว งั้นหม้อน้ำมิเนียมก็ไม่ต้องใช้หรอก
    ถอดมาให้พี่เถอะนะ :D:D

13. G Type R

3,607
    99
    0

ใหม่มากไหมอะ อย่าให้เจอแถวซอย 4 นะ เดี๋ยวจะไปแกะติกเกอร์ออก :D:D

14. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    สวัสดีคับ ยินดีที่รู้จักคับผม หนึ่งคับ

15. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    จิงป่าวพี่ชายๆๆๆๆๆ ถ้าจิงๆ อยากไป ขอแหล่มๆ เอิ๊กกกกกกกกกกก

16. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    กลัวตลาดจะวายเหรอเพ่ ทำซะขนาดนั้น อิอิ

Joice++Jum

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^อยู่แถวบางกรวย อ่าไม่ค่อยผ่านรัชดาอ่ะ

Joice++Jum

18. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    โชว์รถด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

19. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถด่วนนี้ไอ้หนอนตัวยาวๆ ขาวๆ ช่ายป่าวพี่ คิคิ

20. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ สีดำมันหล่อทุกคันจิงๆๆๆๆๆ:cool:

เข้ามาแล้วต้องระวังลุงหนวดแกไว้ละ:D

21. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ คูเป้สีน้ำเงินแตนๆ ทำเอาไว้วิ่งไปซื้อของแถวบ้านเหมือนพี่เบสครับ

22. G Type R

3,607
    99
    0
    แตนจริงๆคันนี้ B18Cr แตนๆเลย :D:D

23. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ของลุงหนวดเค้าก็แตนๆ VTEC TURBO อะไรประมาณเนี้ยเอง 555+:D

24. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขบวนสุดท้ายรึป่าวพี่กวาด 555+:D

25. tamako

3,038
    88
    0
    :cry: ก็ความร้อนมันขึ้นอะดิ เลยไปไหนไกลไม่ได้
    :cry: เอาไว้ซื้อกับข้าว ให้ คุณแม่น้องลิตา อย่างเดียว อิอิ

26. tamako

3,038
    88
    0
    :eek::eek: แหม ถ้าไม่ได้คุณน้องมาช่วย กระทู้ไม่ ฮือฮา ขนาดนี้นะจ้า :eek::eek:
    :eek::eek: เอาอีกนะ มาเรื่อย ช่วยกัน ช่วยกัน 555 :eek::eek:

27. Si_Na

6
    0
    0
    จัดให้ตามคำขอคับพี่กวาด

พี่ๆเรียกร้องมาก็จัดให้เลย....อิอิ

28. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    บาสนะคับอยุ่พระรามสามอะ

29. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เอก ครับ วิ่งแถวดินแดงพระรามเก้าทุกวัน

30. punkskate007

3,546
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้