แลนติส นครสวรรค์โช้คหน้ารั่วแร้วซ่อมไหนดี ที่ กทม มีร้านไหนทำดีๆบ้างรึจะเชียงกง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย popeye403, 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popeye403

popeye403 New Member Member

49
    0
    0
    ข้างคนขับอะครับโช้คหน้ารั่วน้ำมันซึมใครแนะนำได้บ้าง

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ถ้าซ่อมโช้คไม่อยากแนะนำให้ซ่อมครับ เพราะซ่อมไปไม่ได้นานก็รั่วอีก และถ้าทำข้างนึกมันก็จะไม่เหมือนอีกข้างนึกอีกความแข็งอ่อน ซ่อมมาไม่ดีก็เซงอีก เสียเวลา เสียเงิน(อันนี้จากประสบการณ์ อ่ะ)

เบิกชองเชียงกงดีกว่าครับ หรือโทรหาคุณสุดหรือMESได้เลยครับ

ค่าซ่อมกับค่าตัวโช้คมือสองจากยี่ปุ่นพอๆกัน

3. popeye403

popeye403 New Member Member

49
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้