เข้ามาดูครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TON@W, 21 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON@W

TON@W New Member Member

80
    0
    0
    วันนี้ เปิดฝาโปรงเติมน้ำหม้อน้ำ

เจอน๊อตยึดเกียร์ตัวนี้มันโผล่ออกมา เลยใช้ปะแจขันเข้าไปตามเดิม

แต่ขันยังไงก็ไม่แน่นซั๊กที เหอๆๆ (เกลียวหวาน) สามารถต๊าปเกลียวใหม่โดยไม่ต้องรื้อออกได้มั้ยครับ

มันเป็นน๊อตที่ขันจากเสื้อสูบเข้าหาเกียร์ครับ

รูปครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2009
  2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมก้อยังไม่แน่ใจคับรอผู้รู้มาตอบด้วยคับ ไครรู้ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุณครับ

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ทำไมมีอาไรพังทุกวันเลยอะ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วนะครับ

5. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    รอรอ

6. TON@W

TON@W New Member Member

80
    0
    0
    มันชอบคนเอาใจอ่ะพี่ 555+ ปล่อยนิดปล่อยหน่อยไม่ได้เลย

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ ท่านชอลิ้วเฮียง

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    .......

สุดยอดคราบบบบบบบบบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้