หาอู่ซ่อม evo

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย khunjay, 18 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khunjay

khunjay New Member Member

7
    0
    0
    อยากหาอู่ซ่อม evo แถวนนทบุรีมีใครรู้จักบ้างครับ เคยทำอยู่ที่อู่แถวบางใหญ่ อู่TG9แย่มากไม่มีความรับผิดชอบครับเปลี่ยนของเสียให้วางยาสารพัดรับปะกันแต่ไม่รับผิดชอบ(รับปะกันว่าเสียแน่)จอดรถไว้โดนสับของชัวแย่มากครับชวนแนะนำอู่ดีดีให้หน่อยครับขอบคุณรถออกไปมีปัญหาบอกให้ใช้ไปก่อนกับมาใหม่บอกไปทำพังมาเองให้เปลี่ยนของใหม่ทั้งที่เพิ่งเปลียนไปแล้วบอกรัปะกัน สุดๆครับ TG9

2. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    ว๊าว...ในบางใหญ่หรอ...ดีนะเนี่ยที่มาบอกอิอิ...ว่าจะไปพอดี..55

3. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    รุ้จักอู่นี้ดีคับ

ซื้อของมาตรงรุ่นแต่บอกไม่ตรงรุ่น

เลี้ยวออกแทบไม่ทันนนน

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
  5. antbizkit

antbizkit New Member Member

61
    0
    0
    มาเก็บข้อมูลคับ

6. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    อู่ที่รู้เรื่องอีโวและซื่อสัตย์ต่ออาชีพ มีไม่เยอะครับ ลองหาดูจากในบอร์ดหรือลองถามเพื่อนๆ ดูละกัน ไกลหน่อย ก็ต้องยอมไปครับ

7. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ลองไปอู่เป็ดเซอร์วิสมั้ยครับ ราคายุติธรรมของผมก็ซื้อของเองเอาไปให้เขาเปลี่ยนให้ครับอยู่ในซ.บางกรวยครับ พอดีใกล้บ้าน

8. lovesingha

1,407
    6
    0
    นานาจิตตัง
    กรู ........ปลงแว้ว อิอิ

9. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    บ้านผมอยู่บางบัวทอง ยอมขับไปลำลูกกาคลอง5ตลอด

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    คลอง 5 มันมีดียังไงนะป้าน 555

11. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    มันมีบรรยากาศ ทุ่งนาครับพี่ กับแพริมน้ำหลังบ้าน
    กับข้าวอร่อยด้วย 55

12. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    เห็นภาพเลย:eek:

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เรื่องอู่ที่ซื่อสัตย์ต่อลูกค้า และ มีจรรยาบรรณในวิชาชีพ ตอนนี้เหลือน้อยเต็มที่ครับ
    อย่างที่พี่โอว่าไว้ครับ
    อู่ดังก็มีปัญหา อู่เล็กๆที่ไม่ดังนั้นไม่มีปัญหาแต่ขีดความสามารถอาจจะไม่สามารถตอบสนองความแรงของเราได้จนถึงที่สุด

ฉะนั้น ทำรถแรง สำคัญควรจะต้องมีเงินครับ
    เหมือนสโลแกน "จนอย่ามา" ของป๋าฉัตรถูกต้องที่สุดครับ

ถ้าจะว่ากันถึงเรื่องอู่ เงินๆทองๆไม่เข้าใครออกใครครับ
    ทุกอู่ทำธุรกิจ ย่อมหวังผลกำไร
    ถ้าไม่คิดมากเรื่องเงิน ก็สามารถเข้า-ออกอู่ไหนก็ได้แบบมีความสุขครับ

14. lovesingha

1,407
    6
    0
    อยู่ที่ความพอใจของทั้งสองฝ่าย อิอิหุหุ555

15. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    พี่โอ๋พูดได้ใจมากๆครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้