ร บ ก ว น พี่ >>>> Killer man_47<<< เ ข้ า ต อบ ก ร ะ ทู้ ผ ม ห น่ อ ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    พี่คับผมเห็นรูปรถพี่หลังคา ทรงคล้ายๆๆของผมเลยแต่มองเห็นไม่ชัด

อยากเห็นรถพี่เต็มหลายๆมุมหน่อย

เพราะว่าผมกะใส่หลังคาแล้วเจาะทำที่นั่งด้านหลังกลัวไม่เข้าท่า

รบกวนพี่ด้วย อยากจะสวยเหมือนรถพี่อะ

รบกวนด้วยนะคับพี่

ขอบคุณล่วงหน้า

ได้โปรด อิอิอิอิอิ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เจ้าของรถรีบด่วนเลยครับผม อิอิจะได้ชมด้วย

3. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    5555+
    รถของผมเน่าจะแย่ ..อะครับแต่เด๋วจะหารูปมาลงให้ดูแล้วกันครับ
    รถผมติดหลังคาแต่ไม่เจาะนะเด๋วขอเป็นพรุ่งนี้ถ่ายรูปมาให้ดูครับ

4. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    เออที่จริงรถผมสีเขียวนะ555555+

5. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    คนดังนะเนี่ยครับอิอิ จะว่าไปหลังคาก็เหมือนๆกะของผมละมั้งเนี่ย

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จะเอาแนวเจาะหลังทะลุอ่ะเหรอ ของเป้ก็เคยลงแล้วนะ ของน้องเก้าก็มี และอีกหลายๆท่านในนี้
    ส่วนรูปก็คงต้องขอร้องพี่ๆเค้าเอาเองละกันครับ

7. nv_lampang

115
    8
    0
    คั บ ผ ม ร อ ช ม

พี่ เ ค้ า ใ จ ดี อ ยู่ แ ล้ ว

ข อ บ คุ ณ ม า ก พี่ เ ป้ ที่ แ น ะ นำ

8. killerman_47

412
    2
    0
    ขอโทษนะครับบังเอินว่ารถผมไม่ได้เจาะทะลุนะครับดูรูปเองแล้วกันครับถ้าจะเอาแบบเจาะทะลุต้องที่พี่เป้ครับกระทู้เก่าๆที่พี่เค้าลงไว้ก็มีนะครับผมหาดูได้ครับ(รถผมไม่ได้งามหรอก..อิอิ..บ้านมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555+

9. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ข้างหลังน่านอน....:D:D

10. nv_lampang

115
    8
    0
    ข อ บ คุ ณคั บ พี่ Killerman_47 บ อ ก แ ล้ ว ว่ าพี่ เ ค้ า ใ จ ดี

11. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ขอดูรูปด้านในข้างหลังชัดหน่อยจิคับสวยดีอยากทำมั้งอะคับ ขอบคุณคับ

12. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  13. killerman_47

412
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจดูรูปรถฮ้างๆเก่าๆของผม..อิอิ
    เอารูปภายในมาให้ดูใหม่ตามคำเรียกร้องครับท่าน
    บอกแล้วรถบ้านๆ..5555+ ลงทุนทำแค่500บาทครับสำหรับห้องโดยสารข้างหลังคร๊าบ:D:D

14. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    รถคุณแก้วแจ่มจริงๆเลย เหมาะแก่การเดินทาง...อิอิ...มีหมอนด้วยนะ...

:D :D :D

15. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    น่านอนอะ ไม่ใส่กระจกหลังหลอคับแอร์พอไหมคับ อิอิเก็บข้อมูลอยากทำบ้างใว้ให้เด็กๆ ขอบคุณคับ

16. killerman_47

412
    2
    0
    รถผมต้องใช้เดินทางไกลบ่อยๆคร๊าบ
    เรื่องแอร์
    - กลางวันใช้พัดลมช่วยเย็นพอได้ครับไม่ถึงกับร้อน
    - กลางคืนต้องปิดพัดลมครับเย็นถึงขั้นหนาวครับ..:D:D:D
    ว่าแล้วเย็นนี้ก็ต้องเดินทางไกลอีกแล้วครับท่าน..เฮ้อ 560 กิโลมเตรครับ:cry::cry::cry:

17. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เหมือนรถผมคันแรกเลย น่านอนเหมือนกัน
    อิอิ

18. ดีใจจัง เป็นคนบ้านเดียวกับคนดังด้วย เดินทางไกลกลับบ้านเหรอเสี่ยแก้ว

19. น่าเลียนแบบจังเลย...

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากทำแบบนั้นมั่งจัง แต่ทำไม่ได้แล้วเพราะติดถังแก๊ส

21. killerman_47

412
    2
    0
    ใช่คร๊าบพึ่งกลับมาถึงปากเกร็ดตอนเช้ามืดคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้